SCAM Táo Mỹ Bà Rịa - Vũng Tàu lừa đảo

Thế mà cũng tin ... Mấy đứa bán hàng trên FB highrisk lắm, tới tụi iOne, iShop, Cellphones còn đầy phốt, lừa đảo như ranh :))

Tiền nào của nấy thớt ơi :')))
bạn đó mua đắt hơn bên ngoài với giá 4tr8 . vậy ý bạn tiền nào của nấy là sao?

Nói thẳng như vầy cho nó vuông nè , giờ ra tất cả cửa hàng nào mạnh miệng nói chỉ bán hàng zin 100% ấy , ok lôi hết máy ra , bung ra check , cứ con nào zin thì mua trả tiền , con nào ko zin thì lấy luôn , đố cha nó củng ko dám cho check

vậy mà tưởng ip lock phải dùng sim ghép... Còn iphone thay pin thì bình thường thôi bạn, pin còn tốt cỡ 90~100 là thấy ok rồi.

Có nhiều dịch vụ unlock bằng code lậu alwms bạn à
Nếu có iphone lock contact mình unlock hẳn từ nhà mạng, ko code

Thế mà cũng tin ... Mấy đứa bán hàng trên FB highrisk lắm, tới tụi iOne, iShop, Cellphones còn đầy phốt, lừa đảo như ranh :))
ông này chuẩn mấy cửa hàng Lớn còn đầy Phốt nói gì mấy loại bán hàng kiểu này

vậy mà tưởng ip lock phải dùng sim ghép... Còn iphone thay pin thì bình thường thôi bạn, pin còn tốt cỡ 90~100 là thấy ok rồi.
ip lock theo mình biết chỉ bọn Xẻng và JAV mới dùng Sim Ghép, còn bọn Mẽo thì đa phần nó là code hết nha bạn, và bọn Mẽo có 1 loại 1 loại Code xịn 1 loại Code Dỏm bọn Code Dỏm khi Up phiên bản hay rs máy sẽ quay về lock thì phải mình nhớ là vậy, có 1 đợt dậy sống vì vụ này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,221
172,263
Latest member
hoainam89vt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week