Tâm sự của 1 member thất bại...

Hay pm facebook hoặc yahoo của mình . Mình sẽ kể cho cậu nghe 1 câu chuyện , cậu sẽ thấy khá hơn . Và tìm dc con đương của mình.
ôi thành đây rồi lâu quá mới thấy bặc vô âm tính - âm thầm lặng lẽ dữ o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O

tiền đếu có, thua tầm 10tr là chảy máu mắt rồi lại còn ném vào tận 200tr, thật k thể tin nổi.

Nếu muốn sống tốt trên MMO thì đừng đầu tư
Gambling & Games , Matrix Investment, (PTC)
Anh nghĩ thử đi bọn nó lấy lãi từ đâu đưa cho anh ! đương nhiên từ người này sang người nọ
Bọn nó sẽ đưa ra tất cả bằng chứng thật ! Em 98 ít tuổi hơn thật
Đừng Phí lòng tin vào cha mẹ mình dù anh đâu tư thêm chỉ có chết chết tiêp tục chết thôi !
Đừng nói em trẻ trâu tham gia MMO một năm rồi CPC là nhà em ! hồi đó 17t em làm MMO có chiếc máy tín thôi và tiền dành dụm 200k đi dạy offers thêm kiếm thêm sâu tất cả niếm trải và có thành tựu
Đừng tiếp tục nghe lời vỗ ngọt của bọn nó tiếp tục thêm các khoảng nợ ! rán làm ít năm thì trả hết thôi còn MMO hãy bỏ đi

Chúc ngày Mai tốt lành !

Cũng không có thời gian đọc hết bài của em nhưng quả là tuổi trẻ luôn khao khát cháy hết mình, chơi đến khô máu. Anh thì hơn em 7 tuổi nhưng bỏ ra đến tiền triệu để đổi lấy rủi ro thì A không dám làm. Bài học nhớ đời cho em nhé. Mới tham gia MMO được 7 tháng mà khao khát kiếm đến 600 - 900k/1tuần làm thêm thì quả là không tưởng. Cái đó thiết nghĩ là dành cho pro.

Cố gắng lên bác . Biết sai và cố gắng . Thì bác sẽ làm lại từ đầu được thôi . Em cũng chẳng giúp được gì cho bác .

Chia buồn cùng thớt, ns thật thì mình cũng giành ra 2 năm để nghiên cứu MMO nhưng hóa ra kiến thức của mình cũng thật nhỏ bé, ns chung MMO cũng giống như bạn đi đào vàng v., phải kiên trì thật sự, vì ai ns ngồi k kiếm tiền thì thật điêu, kiếm đc., nhưng bên cạnh đó là đồng tiền thật kiếm ra rất ít, đã v. còn có rủi ro, nhưng mình đam mê r thì ai ns gì mình cũng mặc kệ, mình thích MMO theo đuổi nó, và hy vọng nó đáp trả lại công sức của mình. Rất tiếc cho thớt là đã dính vào cờ bạc, thứ đó làm hàng tỉ ng chứ k riêng gì thớt phải ts bước đường cùng, Giúp thì k biết giúp gì, bởi vì newbie như nhau, thớt hãy chọn 1 người thầy , thớt thì ra trường có việc làm, ns chung cũng có đồng ra đồng vào, hình thức nào cũng đc., ít tiền cũng được, thăng tiến từ từ. 1 năm sau sẽ khác ;)

Mình kiếm đc gọi là tiền tỉ từ mmo, vậy mà vì ham bét mà giờ chả xu nào dính túi, còn nợ ngập đầu đây. Bác nào đi qua cho e vay ít xu bét cho đỡ ngứa tay cái @@

Nếu muốn sống tốt trên MMO thì đừng đầu tư
Gambling & Games , Matrix Investment, (PTC)
Anh nghĩ thử đi bọn nó lấy lãi từ đâu đưa cho anh ! đương nhiên từ người này sang người nọ
Bọn nó sẽ đưa ra tất cả bằng chứng thật ! Em 98 ít tuổi hơn thật
Đừng Phí lòng tin vào cha mẹ mình dù anh đâu tư thêm chỉ có chết chết tiêp tục chết thôi !
Đừng nói em trẻ trâu tham gia MMO một năm rồi CPC là nhà em ! hồi đó 17t em làm MMO có chiếc máy tín thôi và tiền dành dụm 200k đi dạy offers thêm kiếm thêm sâu tất cả niếm trải và có thành tựu
Đừng tiếp tục nghe lời vỗ ngọt của bọn nó tiếp tục thêm các khoảng nợ ! rán làm ít năm thì trả hết thôi còn MMO hãy bỏ đi
Chúc ngày Mai tốt lành !
Cảm giác rất buồn khi đọc những lời của e. Thật sự, hằng đêm nằm trằng trọc, đầu nó đau tới mức giống như não bị nứt ra và chảy cả máu, anh ko thê tự trả lời được câu hỏi tại sao anh lại ngu và lún sâu đến như vậy.
Chắc chắn em sẽ có 1 tươn lai tốt và tươi sáng hơn anh rất nhiều. Nhưng cũng ko hẳn vậy, anh sẽ cố gắng từ lúc này. Biết đâu, anh có thể xoay chuyển đc.
Cảm ơn em, và chúc em luôn thành công nhé!

Hít một hơi thật sâu, dừng suy nghĩ, tắt máy, đi ngủ, ngủ thật sự, hôm sau tính tiếp !

Cố quên đi chuyện này, nếu khó quên, những lúc nhớ lại, thì lại Hít một hơi thật sâu, dừng suy nghĩ .. cứ thế .

Giờ tâm lý em không ổn định, sẽ đưa ra những quyết định sai lầm .

Anh khuyên, cũng giống mấy bạn ở trên, không đổ tiền đi đầu tư nữa, tìm gì đó làm mà không cần vốn !

Vài tháng sau, tâm lý em ổn định, lại tính đường khác.

Chúc em sớm vượt qua !

Cũng không có thời gian đọc hết bài của em nhưng quả là tuổi trẻ luôn khao khát cháy hết mình, chơi đến khô máu. Anh thì hơn em 7 tuổi nhưng bỏ ra đến tiền triệu để đổi lấy rủi ro thì A không dám làm. Bài học nhớ đời cho em nhé. Mới tham gia MMO được 7 tháng mà khao khát kiếm đến 600 - 900k/1tuần làm thêm thì quả là không tưởng. Cái đó thiết nghĩ là dành cho pro.
Em không nghỉ là em xứng đáng với từ KHAO KHÁT CHÁY HẾT MÌNH, hoặc có thể anh đang châm biếm em. Nhưng đó là bài học nhớ đời. Bài học về sự ngu muội, sự dối trá, cả về tình bạn, lòng yêu thương nữa anh à.
Nhưng anh cũng dập tắt 1 chút hy vọng nào đó trong em đó anh. Nhưng chắc đó là sự thật! Cảm ơn anh

CÓ hiểu offer là gì không, nếu biết chút ít về off mobile thì pm yahoo mình sẽ chỉ cho cách chiến net từ A >> Z nhưng phải hiểu offer là gì và quan trọng nhất là có kỹ năng về máy tính nhé

Hít một hơi thật sâu, dừng suy nghĩ, tắt máy, đi ngủ, ngủ thật sự, hôm sau tính tiếp !

Cố quên đi chuyện này, nếu khó quên, những lúc nhớ lại, thì lại Hít một hơi thật sâu, dừng suy nghĩ .. cứ thế .

Giờ tâm lý em không ổn định, sẽ đưa ra những quyết định sai lầm .

Anh khuyên, cũng giống mấy bạn ở trên, không đổ tiền đi đầu tư nữa, tìm gì đó làm mà không cần vốn !

Vài tháng sau, tâm lý em ổn định, lại tính đường khác.

Chúc em sớm vượt qua !
Có 1 điều là từ ngày xảy ra chuyện, em chưa bao giờ có cái gọi là ngủ thật sự anh.
Mọi thứ chìm vào trong miên man, mệt, rũ rượi... không biết từ nào nói cho chính xác!
Nhưng anh biết không, dù là ngủ ở phòng của em, hay qua thằng bạn thân thủ thỉ rồi ngủ, nhưng ko dưới 3 lần em nằm mơ thấy có người thân (lúc thì bạn thân, lúc thì Bố, lúc thì bạn gái) đưa cho em cọc tiền để trả nợ. mà thậm chí trong 1 đêm em thấy tới 2,3 lần. Thấy 1 lần, ngỡ là thật, lúc giật mình dậy vẫn nghỉ là thật, nhưng khi biết không phải là thật, một thứ gì đó nó sốc lên tận não và tâm trí... rồi khi miên man chìm vào giấc ngủ, em lại thấy nữa.
Nó kinh hoàng đến vậy đấy anh.
Nhưng hôm nay, ngồi gõ ra được cái toppic này, thật sự em cũng đã tỉnh táo phần nào. Có thể chưa biết mọi chuyện sẽ tới đâu, niềm tin sẽ đc lấy lại như thế nào, những người đã từng hy vọng mình sẽ nghỉ gì về mình, nhưng cũng có chút tỉnh táo.
Và lời khuyên của anh cũng như anh em trên kia, em ghi nhận. Cảm ơn anh. Dù làm gì đi nữa, em cũng sẽ cố gắng tỉnh táo. Và nếu liên quan tới vấn đề tiền bạc, để không bị lún sâu, chắc chắn em sẽ nhờ nhiều người tư vấn.
Một lần nữa cảm ơn anh.

ngày trước mình lấy vốn 140k, đặt mục tiêu là 280k, sau đó mất hết, quyết định dừng lại ngay!

thôi, chúc thớt may mắn nhe!

Chia buồn cùng thớt, ns thật thì mình cũng giành ra 2 năm để nghiên cứu MMO nhưng hóa ra kiến thức của mình cũng thật nhỏ bé, ns chung MMO cũng giống như bạn đi đào vàng v., phải kiên trì thật sự, vì ai ns ngồi k kiếm tiền thì thật điêu, kiếm đc., nhưng bên cạnh đó là đồng tiền thật kiếm ra rất ít, đã v. còn có rủi ro, nhưng mình đam mê r thì ai ns gì mình cũng mặc kệ, mình thích MMO theo đuổi nó, và hy vọng nó đáp trả lại công sức của mình. Rất tiếc cho thớt là đã dính vào cờ bạc, thứ đó làm hàng tỉ ng chứ k riêng gì thớt phải ts bước đường cùng, Giúp thì k biết giúp gì, bởi vì newbie như nhau, thớt hãy chọn 1 người thầy , thớt thì ra trường có việc làm, ns chung cũng có đồng ra đồng vào, hình thức nào cũng đc., ít tiền cũng được, thăng tiến từ từ. 1 năm sau sẽ khác ;)
Có lẽ rồi mọi chuyện sẽ tốt. Cũng mong là như vậy...
Cảm ơn bạn. Chúc bạn mọi việc luôn tốt.
Mình sẽ cố gắng!

chia buồn cũng bác,e cũng chẳng giúp được gì bác. E cạp sống qua ngày thôi

chia buồn cũng bác,e cũng chẳng giúp được gì bác. E cạp sống qua ngày thôi
Cảm ơn bác đã chia sẻ. Cũng mong những điều tốt đẹp sẽ đến với bác.
Phần em, chỉ biết cố gắng sốc lại mọi thứ! :(

Hãy sai đi vì cuộc đời cho phép, hãy xoã đi vì tiền còn thừa thãi, ai lừa ai, ai bịp ai cho qua đi, à nu nu nu nú.
Hãy ngu đi vì tiền còn nhiều lắm, hãy tất tay vì mình còn ham gỡ, bị cò quay, bị scam , cũng vui đi. À ngu ngu ngu ngú, à ngu ngu ngu ngu

Announcements

Forum statistics

Threads
419,382
171,434
Latest member
thanhson184
Back
Top Bottom