HYIP Switzerland-hyip - Lãi giờ

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I not admin here

Min : 1 $

Referral: 5 %

Investment Plan : 40% Hourly For 4 Hours 50% Hourly For 3 Hours 70% Hourly For 2 Hours - 130% After 1 Hour

Withdrawn : Instant

Goldcoders Licensed - SSL Secured - DDos Protected

Accept : PM Payeer BTC

JOIN HERE

Refback : http://invest-analysis.org/?a=details&lid=1029

The amount of 10 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U10253714->U13887464. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to switzerland-hyip.com User viking88hp.. Date: 04:40 17.01.17. Batch: 160505008.

I not admin here

Min : 1 $

Referral: 5 %

Investment Plan : 40% Hourly For 4 Hours 50% Hourly For 3 Hours 70% Hourly For 2 Hours - 130% After 1 Hour

Withdrawn : Instant

Goldcoders Licensed - SSL Secured - DDos Protected

Accept : PM Payeer BTC

JOIN HERE

Refback : http://invest-analysis.org/?a=details&lid=1029

Bị thằng cờ hó U7083350 vào đổi U rút mất $ bác ơi. Thằng tó này trước đây cũng chơi bác luôn nè

^^ e cũng bị rồi nên giwof cứ site mới thi thoảng đổi pass ^^

đm vãi vậy, hôm trước mình chơi mon nào còn có cờ hó RCB thêm acc mình từ mon luôn mới vãi, giờ nhận RCB các site có mon toàn đặt toàn tên acc kiểu vớ vẩn khó đoán kẻo lại bị chó đớp, mấy bạn cũng nên cẩn thận vụ dep site có mon nữa nha

vãi cả thi thoảng, mỗi site 1 pass còn có khi chết vì lâu lâu dính chính từ ad site đó chứ ko phải do các ad site cũ đâu :confused:
có lý anh ạ, âd nó muốn làm gì o nó thật

^^ e cũng bị rồi nên giwof cứ site mới thi thoảng đổi pass ^^

vãi cả thi thoảng, mỗi site 1 pass còn có khi chết vì lâu lâu dính chính từ ad site đó chứ ko phải do các ad site cũ đâu :confused:

đm vãi vậy, hôm trước mình chơi mon nào còn có cờ hó RCB thêm acc mình từ mon luôn mới vãi, giờ nhận RCB các site có mon toàn đặt toàn tên acc kiểu vớ vẩn khó đoán kẻo lại bị chó đớp, mấy bạn cũng nên cẩn thận vụ dep site có mon nữa nha

có lý anh ạ, âd nó muốn làm gì o nó thật

untitled-jpg.90535

ui nó vớ bẫm

Thằng này từng chơi mình một lần, nó đổi pass. đổi U rồi chạy auto reset password spam mail mình, may mà nhanh tay vào kịp đổi pass lại. Giờ đặt pass là kiếm cái trang tạo mã MD5, tạo xong copy cái mã vào, bố tổ nhà nó hack được.

Thằng này từng chơi mình một lần, nó đổi pass. đổi U rồi chạy auto reset password spam mail mình, may mà nhanh tay vào kịp đổi pass lại. Giờ đặt pass là kiếm cái trang tạo mã MD5, tạo xong copy cái mã vào, bố tổ nhà nó hack được.
Mã hóa xong đặt pass sao bạn?

Lâu lâu gặp mấy trang cho đổi U không để ý. Tháng xui thật.
Ý mình là vào một trang nào đó chuyên tạo mã md5. Vào đó đánh ký tự rồi generate cái mã đó ra, copy cái mã đó vào password mỗi site đều làm như vậy thì thằng khốn nạn sẽ không dò được pass của mình thôi bác, mình cũng không sợ quên vì mấy cái mail gửi về xác nhận đăng ký lúc nào cũng có chứa password. Ví dụ như trang này http://www.md5.cz/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom