Ask Sử dụng tốt Photoshop,Ai,InDesign,Premiere thì nên tìm việc online ở đâu?

Parukia

Junior
Reactions
41
MR
0.185
Như tiêu đề tình hình là e là dân thiết kế ko chuyên có học hành bài bản có thể design mọi thứ như logo , banner , poster,edit photo,video,...dạo này dịch bệnh quá ở nhà chả có việc gì làm nên ko biết có bác nào cần design cái gì hoặc các bác có biết website nào tuyển designer làm online ko thì cho e xin vài trang web e nghiên cứu ạ.Thanks các bác trc hihi

Như tiêu đề tình hình là e là dân thiết kế ko chuyên có học hành bài bản có thể design mọi thứ như logo , banner , poster,edit photo,video,...dạo này dịch bệnh quá ở nhà chả có việc gì làm nên ko biết có bác nào cần design cái gì hoặc các bác có biết website nào tuyển designer làm online ko thì cho e xin vài trang web e nghiên cứu ạ.Thanks các bác trc hihi
bạn có việc chưa. mình cần 1 bạn làm việc online photoshop cho mình.

Mình cũng có web đang cần design banner. Bạn nhận làm thì ib

dùng thành thạo Adobe Premier Pro và Adobe After Effect thì dễ kiếm mối mà, giờ chuộng edit video hơn chứ chỉnh hình ảnh thì nguồn cung nhiều nhan nhản

dùng thành thạo Adobe Premier Pro và Adobe After Effect thì dễ kiếm mối mà, giờ chuộng edit video hơn chứ chỉnh hình ảnh thì nguồn cung nhiều nhan nhản
Nhưng chính vẫn là làm design trên AI mà bác còn photoshop nếu chỉnh sửa nhẹ nhàng thì e giúp thôi hihi

Mình cũng có web đang cần design banner. Bạn nhận làm thì ib

đã inbox chho bác

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,970
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week