Suggest Sử dụng paypal khi đi du lịch nước ngoài?

Thím nhìn này chắc hiệu chứ je

Chuẩn men. Thớt xem hình trên và làm theo nhé.

Palbreak này ok hả bạn? có sợ nó lấy thông tin của mình k ta. :)
ko bạn ơi, nó chỉ bypass cái apps PayPal thôi, để nó ko biết là máy đã jailbreak để xài.

apps này mình vẫn đang xài, được trên trang reddit đánh giá tin cậy nhé.

Tui cũng thường đi nước ngoài, login bằng máy cá nhân (đã từng login vào tk pp) và dùng wifi công cộng cũng chẳng sao.

bác nói đúng rồi hehe!

Thiệt là không sao các bác ơi nhưng để ý thui.
Chứ kẹt thì cứ xài.

Vì system của nó căn cứ nhiều yếu tố, bác này chỉ có login để view thì cũng ko thể xem là quá bất thường.
Còn cookies, session, cả flash cookies nữa.

Nhưng nếu có các hành vi bất thường nặng (chuyển tiền lớn đặt biệt, xài IP bị blacklist, login đồng thời 2,3 nước trong cùng thời điểm... tớ thí dụ thế) hơn thì nó sẽ block để xác minh ID này kia.
Vì mục đích của nó là bảo vệ khách hàng mà.
Nói chung chủ thớt tự tin đi nhé.

Thiệt là không sao các bác ơi nhưng để ý thui.
Chứ kẹt thì cứ xài.

Vì system của nó căn cứ nhiều yếu tố, bác này chỉ có login để view thì cũng ko thể xem là quá bất thường.
Còn cookies, session, cả flash cookies nữa.

Nhưng nếu có các hành vi bất thường nặng (chuyển tiền lớn đặt biệt, xài IP bị blacklist, login đồng thời 2,3 nước trong cùng thời điểm... tớ thí dụ thế) hơn thì nó sẽ block để xác minh ID này kia.
Vì mục đích của nó là bảo vệ khách hàng mà.
Nói chung chủ thớt tự tin đi nhé.

Ko phải bạn ơi, ngày xưa khi đi du lịch thì dùng máy public thì OK, chứ giờ thì hết ko được, dễ dính keylog + dễ limit nữa.

Dùng trên idevice ok hơn.

Ko phải bạn ơi, ngày xưa khi đi du lịch thì dùng máy public thì OK, chứ giờ thì hết ko được, dễ dính keylog + dễ limit nữa.

Dùng trên idevice ok hơn.
Bạn ơi cho mình hỏi hình như cái app trên iphone nó không hiện balance cho mình ah? Mình tìm mãi ma ko thấy

Announcements

Forum statistics

Threads
419,909
171,951
Latest member
win55dance

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back