Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Em không đủ lực bác ạ, với cả em cũng qua tuổi phá phách rồi. :)
Mình ko nói bạn hack.
Bạn ko thấy STR đang có vấn đề à. Bạn đợi mà xem, lát nữa mọi người sẽ bán tống bán tháo thôi.

"Hòn đá lăn trên đồi, hòn đá rớt xuống cành mai" là binh pháp Tôn Tử ko phải lời của nhạc Trịnh Công Sơn. :D

Giờ này là mấy giờ rồi mà còn treo 5btc bán giá 98000 chứ. Tham thì thành mặt mâm thôi.

Mình ko nói bạn hack.
Bạn ko thấy STR đang có vấn đề à. Bạn đợi mà xem, lát nữa mọi người sẽ bán tống bán tháo thôi.

"Hòn đá lăn trên đồi, hòn đá rớt xuống cành mai" là binh pháp Tôn Tử ko phải lời của nhạc Trịnh Công Sơn. :D
Bợ câu ni đăng stt cho bui đã :D:D:D

mô , hết rồi , đang ngắm thôi , cái nớ của đứa mô đó bít :rolleyes::rolleyes:

Sắp có biến, ra yahoo nói chuyện hoặc nói trực tiếp nhé. Đừng comment về STR hấy.

Mình ko nói bạn hack.

Em hiểu ý bác mà. Ý em là về mặt kĩ thuật, hệ thống STR rất lung lay. Chỉ cần 1 đồng chí hacker nào có tí máu mặt là có thể hấp diêm em nó ra bã ngay, có thể làm sụt hệ thống luôn :)

Em hiểu ý bác mà. Ý em là về mặt kĩ thuật, hệ thống STR rất lung lay. Chỉ cần 1 đồng chí hacker nào có tí máu mặt là có thể hấp diêm em nó ra bã ngay, có thể làm sụt hệ thống luôn :)
Giờ nó đang mắc 1 lỗi định danh, blockchain bị fork. Tức là nó ko thể đồng bộ được ví, và chẳng ai hiểu được cái ví đó cả. Nếu ko fix được thì có thể trong ví ko có xu nào, ngay cả STR ở trên sàn cũng vậy. Hoặc có thể bạn sẽ giàu to, vì có thể copy và paste STR ra hàng nghìn lần (lúc đó vô giá trị). Hoặc là nó sẽ rollback dữ liệu thì có khi ví hôm qua có tiền thì hôm nay lại ko và ngược lại.
Nếu việc này bị trì hoãn thì giá sẽ tụt xuống dưới 200 sat trong chiều nay.

Giờ nó đang mắc 1 lỗi định danh, blockchain bị fork. Tức là nó ko thể đồng bộ được ví, và chẳng ai hiểu được cái ví đó cả. Nếu ko fix được thì có thể trong ví ko có xu nào, ngay cả STR ở trên sàn cũng vậy. Hoặc có thể bạn sẽ giàu to, vì có thể copy và paste STR ra hàng nghìn lần (lúc đó vô giá trị). Hoặc là nó sẽ rollback dữ liệu thì có khi ví hôm qua có tiền thì hôm nay lại ko và ngược lại.
Nếu việc này bị trì hoãn thì giá sẽ tụt xuống dưới 200 sat trong chiều nay.
Lỗi này em cũng phát hiện ra từ hôm qua, lúc bác nào post cái account "mama" ấy. Còn thực ra điểm yếu của STR còn nằm ở chỗ mặc dù nó nói là decentralized và distributed nhưng tất cả giao dịch đều được xác nhận bằng 1 center. :) Chưa kể đến cái "chain" của nó. Cái đó có lẽ gọi là cái leger thì đúng hơn bởi nó chả có gì là "chain" cả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,255
172,294
Latest member
tamle115

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week