Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
nhà đại gia thì so bì được với nhà nghèo sao đc, hehe, vấn đề này ko liên quan tới topic nên để nó chìm đi
vâng, xong cho nó chìm đi, nhưng em cũng đi lên từ gõ captcha và coingeneration chứ chưa từng biết bỏ tiền túi vào mmo

Sao mấy bác kinh doanh thua lỗ rồi lên đây trách móc người ta hèn vậy ta,nếu đã chơi thì phải chấp nhận lỗ.Cái này xuất phát từ lòng tham và thiếu hiểu biết của mấy bác thôi.

vâng, xong cho nó chìm đi, nhưng em cũng đi lên từ gõ captcha và coingeneration chứ chưa từng biết bỏ tiền túi vào mmo
Xin lỗi bác nào ở trên chửi nhé. Tôi nói thông tin chất lượng vì các bài phân tích của thím @thuhanguyen rất có lý và thực tế hqua sau khi nhìn nhận thị trường và nghe thông tin của thím thuhanguyen tôi cũng lướt đc một hai sóng xst có lãi. Còn mua ở giá bn là do bạn quyết thôi. Mua bán ko đc rồi quay ra trách ng khác. Đàn ông con giai kiểu l j thế?

éo biets các bác như thế nào :D, trc khi đi ngu mình book giá 8k5 :D, và giờ thấy ngon roi :D, còn nó lên bn thì trời biết :D, ai mà biết chính xác đc, biết dc bán nhà mua rồi

éo biets các bác như thế nào :D, trc khi đi ngu mình book giá 8k5 :D, và giờ thấy ngon roi :D, còn nó lên bn thì trời biết :D, ai mà biết chính xác đc, biết dc bán nhà mua rồi
Hqua e mua đc giá 10030. Cơ mà treo tận 11890 chưa dính lệnh. Hy vọng hnay nó lên lại

mình ko chửi nhé , :D đọc lại cment cái , chỉ là ức chể nên xỉa xói tí thôi ,
Tại hôm trước thấy thím hà spam liên tục , khoe này khoe nọ hơn 40btc , bảo giá chắc chắn lên 15k 20k:rolleyes: trong ngày , em cũng mừng cho thím và đu theo , chờ mãi ko dc , đến vừa nãy lại hi vọng giá xuống 6k :confused: , lại còn sory bác nào mua giá hơn 9k5 nữa , bác ko tư vấn xin lỗi làm gì ? , 40 btc thím xả thì nó chả tụt như tụt quần , hơi khó chịu nên nói nặng lời 1 chút chứ ko hề có câu chửi nhé .
dù sao cũng xin lỗi thím vậy , từ sau chừa

Thánh nào thông não GPC dùm em với, mua 2 hôm trước giá 121, giờ có nên xả lổ ko ạ ??? hiccc

Giá hiện tại là 463 sat rùi bác, hic. Kể ra cái giá 210 tưởng dễ mà lại hoá khó xơi. Ở vị trí thứ 5 mà mãi k buy đc
Thì 210xxx gì đó.
room pumpđâu có cố định, các room cố định toàn pump scam, mà qua vụ việc này chắc a kẹo cũng nên rút ra kinh nghiệm, xui mấy t ngu như bạn trên kia, đc ko sao, mất thì nó chửi cho vào mặt ý a @candylop
Vâng bạn. Bởi vậy mình mới nghĩ tới group, chứ còn ở trên này vô thưởng vô phạt. Có ai âm thầm ăn mảnh ở đâu ngon ko nói làm gì, hễ trật (đôi khi chỉ trật giờ thôi) thì cũng khó chịu lắm.
Thánh nào thông não GPC dùm em với, mua 2 hôm trước giá 121, giờ có nên xả lổ ko ạ ??? hiccc

Giữ yên đi bạn.

Hôm qua báo XST có khi xuống 8k trong ngày thế mà nó lại lọt sổ sang đầu ngày hôm sau. Ko biết có ai canh mua trúng ko. Hôm nay các bạn cứ canh mốc trước 6h chiều nhé, nếu nó có biến động dồn dập thì nó sẽ lên khá cao đấy. Còn không thì nó vẫn cứ dập dìu nhè nhẹ và có đi xuống 1 ít. Trong ngày có vài đợt giá lên 10k

Hôm nay có món Fibre, các bác canh mua cho hợp lý nhé. Đó là coin tốt.

mình ko chửi nhé , :D đọc lại cment cái , chỉ là ức chể nên xỉa xói tí thôi ,
Tại hôm trước thấy thím hà spam liên tục , khoe này khoe nọ hơn 40btc , bảo giá chắc chắn lên 15k 20k:rolleyes: trong ngày , em cũng mừng cho thím và đu theo , chờ mãi ko dc , đến vừa nãy lại hi vọng giá xuống 6k :confused: , lại còn sory bác nào mua giá hơn 9k5 nữa , bác ko tư vấn xin lỗi làm gì ? , 40 btc thím xả thì nó chả tụt như tụt quần , hơi khó chịu nên nói nặng lời 1 chút chứ ko hề có câu chửi nhé .
dù sao cũng xin lỗi thím vậy , từ sau chừa
Tự do ngôn luận , lỗ hay lời do bạn quyết định ,

Thì 210xxx gì đó.

Vâng bạn. Bởi vậy mình mới nghĩ tới group, chứ còn ở trên này vô thưởng vô phạt. Có ai âm thầm ăn mảnh ở đâu ngon ko nói làm gì, hễ trật (đôi khi chỉ trật giờ thôi) thì cũng khó chịu lắm.

Giữ yên đi bạn.

Hôm qua báo XST có khi xuống 8k trong ngày thế mà nó lại lọt sổ sang đầu ngày hôm sau. Ko biết có ai canh mua trúng ko. Hôm nay các bạn cứ canh mốc trước 6h chiều nhé, nếu nó có biến động dồn dập thì nó sẽ lên khá cao đấy. Còn không thì nó vẫn cứ dập dìu nhè nhẹ và có đi xuống 1 ít. Trong ngày có vài đợt giá lên 10k

Hôm nay có món Fibre, các bác canh mua cho hợp lý nhé. Đó là coin tốt.
Tình hình ethan sao bác?

Ngu thật , tự nhiên nghe lời đàn bà , thế mà có bác nào bảo thông tin chất lượng như của bác candylop
lượng lượng cái loz :rolleyes: 13k còn éo dc
Từ 13k xuống 10 lỗ gần 30% thôi mà, em từ 0.4 btc còn 0.18 thím tính xem bao nhiêu %:mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,967
Latest member
nguyendinhhiep23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week