Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
các bác chuyển qua coinbase hay sao ạ ?
Ví Coinbase ko lưu giữ STR coin bạn ạ. Muốn chuyển qua coinbase thì bạn phải chuyển tiền thiệt hoặc bitcoin mà thôi. Muốn làm được như vậy thì bạn cần phải bán (đổi) số STR bạn có sang Bitcoin. Sau đó bạn rút số bitcoin đó về coinbase.

Ví Coinbase ko lưu giữ STR coin bạn ạ. Muốn chuyển qua coinbase thì bạn phải chuyển tiền thiệt hoặc bitcoin mà thôi. Muốn làm được như vậy thì bạn cần phải bán (đổi) số STR bạn có sang Bitcoin. Sau đó bạn rút số bitcoin đó về coinbase.
mình bán qua BTC rồi và chuyển vô coinbase rồi ! Ý mình hỏi là coinbase có uy tín không thôi ? :D

cho mình hỏi h nó đang nằm ở tháng thứ mấy 1, 2, or 3? nếu 1 thì chắc ko phải vì trên site nó phát cho hơn 50K face rùi. ko bít đang nằm tháng mấy? o_O
Mới tháng thứ 1 thôi.

Mà đối với STR thì cách đăng ký account trực tiếp để nhận coin không phải là cách duy nhất.
Giai đoạn 2 các bạn còn có thể nhận thêm STR dựa trên số bitcoin mà bạn sở hữu.

mình bán qua BTC rồi và chuyển vô coinbase rồi ! Ý mình hỏi là coinbase có uy tín không thôi ? :D
Uy tín bạn ạ. Nó là thành viên của tổ chức bitcoin thế giới, nó có cam kết thúc đẩy, gìn giữ trật tự về Bitcoin.
Coinbase, blockchain.info... thì bạn hãy tin nó.

Sao lại mua bán trong topic này vậy.

Nếu mua bán thì mình đã gợi ý người ta bán cho mình rồi.

P/s Số coin bạn đang nhận là 3250 và theo như lời của dev thì họ sẽ geaveway đủ số lượng 6k cho bạn. Chỉ vì khi mới ra họ nói là sẽ cho 6k, nhưng để níu kéo sự quay lại cũng như việc sử dụng hiệu quả SRT đó. Cho nên họ sẽ ko cho bạn 1 lúc mà sẽ cho vài lần. Số STR còn lại bạn sẽ nhận trong tuần tới.

mình withdraw mà báo lỗi này:
Invalid withdrawal address (gKxWHv76WFSaEohhtuX3u2iWrfYGxZJXx9?dt=712)

ps: acc mới lập bx.in.th :d

Có ai biết ver trang này không? https://bx.in.th
Không cần ver bạn nhé. Chỉ cần ver khi bạn rút ra tiền Thái thôi.

mình withdraw mà báo lỗi này:
Invalid withdrawal address (gKxWHv76WFSaEohhtuX3u2iWrfYGxZJXx9?dt=712)

ps: acc mới lập bx.in.th :d
Tại sao lại có dấu () ở 2 đầu vậy
Định dạng địa chỉ như vậy là đúng rồi bạn ạ. Địa chỉ ví khó nhớ lắm do đó nên copy thôi. Để xem copy có đúng không thì bạn để ý ký 1-2 ký tự đầu và ký tự cuối xem có trùng khớp nhau khi copy và paste ko nhé.

P/s Sàn BX.in.th bảo mật kém lắm. Nó ko có confirm 2 bước (email hay điện thoại) mà chỉ có 2FA thôi. Do đó khi rút tiền về bạn không nhận được confirm. Bởi vậy bạn không nên để tiền nhiều trên đó kẻo lộ mật khẩu là mất ngay tiền (giống paypal vậy).
Bên cạnh đó sàn này chuối đến độ không có chứng từ chi tiền ( Txid).

Định dạng địa chỉ như vậy là đúng rồi bạn ạ. Địa chỉ ví khó nhớ lắm do đó nên copy thôi. Để xem copy có đúng không thì bạn để ý ký 1-2 ký tự đầu và ký tự cuối xem có trùng khớp nhau khi copy và paste ko nhé.

P/s Sàn BX.in.th bảo mật kém lắm. Nó ko có confirm 2 bước (email hay điện thoại) mà chỉ có 2FA thôi. Do đó khi rút tiền về bạn không nhận được confirm. Bởi vậy bạn không nên để tiền nhiều trên đó kẻo lộ mật khẩu là mất ngay tiền (giống paypal vậy).
hết cộng rồi hả bác :( em lúc nãy cso ver gmail, fb mà k nhận được....

Làm sao để qua được acc facebook spam nhỉ ? Khi mà acc fb mình đã ver rồi ?
Acc bạn cần phải có avatar, có status, có bạn bè, có chat, có like ảnh, like status...
Verify phone thôi cũng chưa đủ.

hết cộng rồi hả bác :( em lúc nãy cso ver gmail, fb mà k nhận được....
Nó đang pause lại. Giờ thì căng mắt lên sàn canh bán đi. Khả năng tối nó sẽ lên giá đó.

đâu có.copy add đúng đó.nó báo mới thêm cái () đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,222
172,263
Latest member
hoainam89vt

Most viewed of week