Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

mình nghỉ khi vào web nó check recaptcha để lưu ip ( đăng nhập nhiều acc cùng ip ) => nó phát hiện ai chưa rút fake ip rồi vào web rút thử phát nhé :p

thế này thì người nông dân phải làm sao? :p

tạm nghỉ đi thôi, soft hay không soft lúc rút tiền cũng ăn ban, than rần rần trên fanpage :rolleyes:

Chính thức bỏ soft kolo nhé các bạn, mình không theo được với nó.Các bạn còn hạn sử dụng có thể chuyển qua dùng soft megatypers hoặc captchatyper nhé key dùng chung nhé.

Chính thức bỏ soft kolo nhé các bạn, mình không theo được với nó.Các bạn còn hạn sử dụng có thể chuyển qua dùng soft megatypers hoặc captchatyper nhé key dùng chung nhé.
Vẫn phát triển soft C.T bình thường đúng k bác :D

Nghỉ ngơi một thời gian cho đỡ mệt, khi nào có hứng lại quay lại làm tiếp, đừng bỏ bạn ơi :(

Captchatypers mà ít cap xấu cũng k phải đậu vừa rang đâu :V
Tiện mọi người cho em hỏi speed thế này là đến tầm nào r ạ, cap xấu nhiều quá click tiếp mà skil nó ban

Attachments

25.2 KB · Views: 102
Sao em dùng tools Captchatypers gõ state nó báo doing rồi mà sao nó không hiện captcha... E thử các loại all, only RC, cap chữ luôn cái nào cũng ko hiện :(

Mấy bác làm CT cho hỏi với, giờ toàn rc ẩn phải không? mình làm toàn rc ẩn, skip thì timeout liên tục, 2 ngày nay rồi, làm chậm như rùa :(

Tình hình chung rồi ạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week