• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

sao recaptcha cứ lặp lại try again hoài vậy nhỉ :mad:
Bác xài 3G hoặc 4G hoặc SSH Sài Gòn là đc nhé :D Bên này bị ùn tắc liên tục nên recap nó ko chịu nhận đấy :D cáp đứt khổ thế đấy :confused:

Đây, làm gì có núi non gì nữa đâu mà cứ phải 2 3 lần ms xong, thà gõ bản thường còn hay hơn :((

Attachments

337.6 KB · Views: 58
Đây, làm gì có núi non gì nữa đâu mà cứ phải 2 3 lần ms xong, thà gõ bản thường còn hay hơn :((
Chuyển vô 3g hết mà,cáp đứt nên bị lỗi đó,của mình còn tệ hơn của bạn

Cái recaptcha gõ kiểu gì cũng phải chọn 2 3 lần mới xong, bực :((
Bạn phải hiểu 1 điều là Rc là Google họ trả về, mình chọn đúng hay sai, 1 lần hay 2 lần là do server, chứ ảnh hưởng gì tới soft, 1 capt KB họ quy định có 10s, vì 'ăn gian' gõ RC nên set thành 30s, gõ 1 lần 8ids thì mình thua. Trình như mình chỉ dám max 5ids for RC version thôi :D

Bạn phải hiểu 1 điều là Rc là Google họ trả về, mình chọn đúng hay sai, 1 lần hay 2 lần là do server, chứ ảnh hưởng gì tới soft, 1 capt KB họ quy định có 10s, vì 'ăn gian' gõ RC nên set thành 30s, gõ 1 lần 8ids thì mình thua. Trình như mình chỉ dám max 5ids for RC version thôi :D

Ý của chị là do em gõ nhiều id nên thế? Cơ bản là e có chơi 1 trang trên mạng cũng yêu cầu nhập catpcha, nhập lần đầu kiểu gì cũng sai, còn nhập lần 2 thì kiểu gì cũng đúng, nên e nghĩ là RC nó luôn bắt nhập 2 3 lần chứ k phải do e đổ tại cho Sòft

Ý của chị là do em gõ nhiều id nên thế? Cơ bản là e có chơi 1 trang trên mạng cũng yêu cầu nhập catpcha, nhập lần đầu kiểu gì cũng sai, còn nhập lần 2 thì kiểu gì cũng đúng, nên e nghĩ là RC nó luôn bắt nhập 2 3 lần chứ k phải do e đổ tại cho Sòft

ý chị Huyền là bạn gõ nhiều id lỡ bị lặp code thì chắc chắn mấy id khác sẽ timeout, khi đó gây ức chế cho bạn. mình thì mình gõ 4 id thôi có lặp vài code thì vẫn còn time cho mấy id khác nên cũng không tệ lắm.

Mình sẽ ngừng bán hoặc gia hạn key bản recaptcha nhé. mình hỗ trợ các bạn còn thời hạn sử dụng đến cuối tháng 4 nhé.
bản normal thì mình vẫn update nếu có lỗi nhé, cám ơn các bạn đã ủng hộ nhé.

vậy là ngừng dự án recaptcha luôn hả a? :oops:

Mình sẽ ngừng bán hoặc gia hạn key bản recaptcha nhé. mình hỗ trợ các bạn còn thời hạn sử dụng đến cuối tháng 4 nhé.
bản normal thì mình vẫn update nếu có lỗi nhé, cám ơn các bạn đã ủng hộ nhé.

Đang tính đi cài win7 để mua bản recaptcha này mà lại ngừng hả bác?

tin mới nè a ơi.chắc mấy hôm recapt load chán là thế này
Tin tức về chương trình. Hôm nay là đêm google phát hành mới lập mà phát hiện tăng tốc độ tải recaptcha recaptcha và tải liên tục.
Như một giải pháp tạm thời chúng ta thả một phiên bản không có tốc độ tiến bộ và nó hoạt động. Từ từ nhưng hiệu quả. Chúng ta cũng có nhiệm vụ tăng giá thầu để giữ bạn trực tuyến.
Chúng tôi vẫn đang làm việc trên các giải pháp để đánh mới này và đưa tờ lại như bình thường. Cảm ơn bạn đã hỗ trợ chúng tôi bằng cách trực tuyến và tiếp tục công việc của mình. - nó là quan trọng đối với tất cả chúng ta.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,916
170,992
Latest member
HuyHung2000
Back
Top Bottom