[Share] FastConfigVPS Tool Config VPS siêu nhanh 1s

bác thớt ơi làm thêm 1 file settings lưu lại những ô mình đã tick từ trước, bật tool lên là chỉ việc nhấn start để chạy thôi. Với cả bác cho tất cả về 1 form đi đừng để nhiều tab. tool ngon lắm bác

@dinhtai92dn
Còn lỗi UAC khi chạy exe trên vps google cloud cậu, kiểm tra lại thì thấy nó đã set mức thấp nhất, tự chỉnh lại nó mới hết báo
Cậu tắt thêm các tùy chọn trong phân sýstem properties nha, win 2k12 không tắt nó lag quá
Cho nó tự lưu thông tin như pass và các option, chỗ để link tải tool thanhps thì tốt quá
Cám ơn cậu

1 sản phẩm code cho khách hàng.
Tool FastConfig VPS từ Laptop :D

Giờ rãnh rồi, sẽ update lại tool trong topic này :))

cái này chắc phải có phần mềm ở trên vps nữa chứ nhỉ bác rồi remote nó chứ ko làm quái nào đổi đc. phải ko vậy bác

cái này chắc phải có phần mềm ở trên vps nữa chứ nhỉ bác rồi remote nó chứ ko làm quái nào đổi đc. phải ko vậy bác
:v đúng rồi. Trên vps cũng có phần mềm.
Nếu trên vps mà mở tay phần mềm đó thì vẫn hiện lên như tool bình thường.
Nhưng sử dụng phần mềm ở laptop điều khiển thì tool trên vps sẽ chạy ẩn không hiện giao diện chương trình :v.

thớt cập nhật them
  • jingling bản 6link ấy
  • otohit
  • bot thanhps
  • chỉnh file hóst chạy bot thanhps
:D cho tiện luôn

thớt cập nhật them
  • jingling bản 6link ấy
  • otohit
  • bot thanhps
  • chỉnh file hóst chạy bot thanhps
:D cho tiện luôn
Em cũng cần chỉnh file host + chạy 4 file start :( Em cảm ơn thớt luôn

đánh dấu

cái này xài nguy hiểm quá, down về kis 2015 báo viust khi lỡ click vào :(, và không biết dính con virust nào ko :(

cái này xài nguy hiểm quá, down về kis 2015 báo viust khi lỡ click vào :(, và không biết dính con virust nào ko :(
Chủ thớt share cả code nguồn rồi kìa cậu, sợ thì tải file nguồn về build ra exe xài.

có tool này của cậu tiện hẳn, mà cậu chỉ cần thêm cái Otohit, Config Thanhps2 thôi cho nhẹ

• 8/10/2015 Update V2.4:
    - add setup: Otohits, Flash Player 19, Jingling 6slot, Active win online, Traffic Clicks Botz, Multi Unzip....
  • Link download ở #1
good . giời bác chế thêm cái tool auto traffix cho ae vút vào vps tự xem cho nhau nữa thì ngon @@ :d :D :d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,728
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom