Event SHARE 30vps cho 6 người comment cuối cùng (10h15 đến 20h15) 13-10-2015

Status
Not open for further replies.

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
Lâu nay bỏ bê service quá nên mở tí event cho ACE vui vẻ một hôm :D
Thể lệ :
- Các bạn comment trong topic event này và topic service của mình ở đây (https://mmo4me.com/threads/sell-vps-amz-ec2-vps-google-cloud-sieu-muot-gia-re.251731/)
- Sau đó mình chọn ra mỗi 3 comment cuối cùng mình nhìn thấy vào lúc 20h15 13-10-2015 trong 2 topic vào inbox trao giải :)

Giải thưởng :

Bouns thêm cái hình bảng giá vps bên mình :D

Siêu khuyến mãi : Áp dụng từ ngày 13-10-2015 đến hết ngày 31-10-2015 .

Cho phép cả clone lẫn acc chính vào nhé .
Bắt đầu nào : chúc các bạn may mắn :)
Hi vọng các bạn ủng hộ dịch vụ của mình :p

Last edited by a moderator:
Vì bác chỉ tính mấy comment cuối nên thành ra giờ ko ai muốn comment đấy. Nếu e không comment chắc phải từ 8h tối may ra mới có:D

bạn cho dự oán kết quả xổ số hay dự đoán giá vàng chạm mốc bao nhiêu giờ nào có lẽ hay hơn

hay dự đoán trận Việt Nam - Thailand sẽ có tỉ số ntn. Số thẻ vàng hiệp 1, hiệp 2, cả trận, bóng rung hiệp một, góc khoảng bao quả, ném biên mấy phát, .v.v..v

việt nam 2-0 thái lan
Trận này không có anh Pi Sơn Ronaldo vào hiệp 2 (vì ko được gọi) may ra Việt Nam có cửa thắng vì lợi thế Sân Nhà, lại đang có tâm lý tốt sau trận hòa vừa rồi.
Dự là trận này vẫn bộ khung đó chỉ có thay đổi ở vị trí Thành Lương sẽ được đưa sang đá trái, chân trái đá bên trai sẽ hợp lý với những quả tạt cánh tầm thấp có độ xoáy thì những cầu thủ như HQ sẽ có cơ hội đánh đầu hoặc làm tường cho CV hay hàng tiền vệ dứt điểm. Sau khi Thành Lương mệt (tầm phút 70) sẽ đưa Văn Quyết vào thay, lúc này Công Vinh sẽ sang đá bên trái để có những đường chọc khe ban bật. Phút 7x Công Phượng vào thay Mạc Hồng Quân để đã giữa (lần này ko dê rắt bóng nữa)

Trận này tỉ số là 2-2 (dù ko muốn nhưng mình toàn đoán sai)

Lâu nay bỏ bê service quá nên mở tí event cho ACE vui vẻ một hôm :D
Thể lệ :
- Các bạn comment trong topic event này và topic service của mình ở đây (https://mmo4me.com/threads/sell-vps-amz-ec2-vps-google-cloud-sieu-muot-gia-re.251731/)
- Sau đó mình chọn ra mỗi 3 comment cuối cùng mình nhìn thấy vào lúc 20h15 13-10-2015 trong 2 topic vào inbox trao giải :)

Giải thưởng :

Bouns thêm cái hình bảng giá vps bên mình :D

Siêu khuyến mãi : Áp dụng từ ngày 13-10-2015 đến hết ngày 31-10-2015 .

Cho phép cả clone lẫn acc chính vào nhé .
Bắt đầu nào : chúc các bạn may mắn :)
Hi vọng các bạn ủng hộ dịch vụ của mình :p
Thím này chuyên nghĩ ra mấy cái event rất oái oăm nhưng cũng vui phết :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,225
172,268
Latest member