VPS Server [US-EU] -Hỗ trợ nhiệt tình - 100% tự động sau 1p thanh toán - KM Đầu năm!

Nhưng mình băn khoăn là nó chạy cronjob nhiều có bị die không? Hơn nữa server đặt tại VN request dữ liệu US ổn định không vì mình thường sd dedicate server của HOSTGATOR? À mà buy xong sd không được có refund được không?

Nhưng mình băn khoăn là nó chạy cronjob nhiều có bị die không? Hơn nữa server đặt tại VN request dữ liệu US ổn định không vì mình thường sd dedicate server của HOSTGATOR? À mà buy xong sd không được có refund được không?
K refund đc cậu à. K chỗ nào cho refund dedicated cả. bên server mình cung cấp network rất mạnh. Ping wa US thì chi tầm 250-265. Còn FR thì tầm 300<.
Con dedicated ở host gator cậu cấu hình ra sao cậu gửi tớ thử. Tớ vẫn chưa hình dung cậu run cái gì và run như thế nên là k trả lời đc. cái WP Robot chưa bao giờ dùng cả.

Có bác nào xài con $58 rồi check thử giúp em xem nén file có nhanh như trong clip không ạ, 4GB nén mất khoảng bao lâu. Định mua mà test RDP chậm quá, bác nào xài rồi test giúp mình với, cần biết tốc độ xử lý ra sao, Thank các bác!
Người ta dùng để encode luôn chứ nén nói làm gì cậu =)) Cậu lật feedback mấy trang trước ra xem là có mà

Mua RDP cua bac 22$/month, bac vao comfirm ho em cai.

Cậu có cấp quyền cho cài software trong RDP đc k? Nếu đc mình thuê. Vì mua của nước ngoài hầu hết bọn họ đều cấp quyền cho install software.

Cấu hình cỡ như thế này, setup quan lý bằng Cpanel hoặc directadmin giá khoảng nhiêu / tháng vậy cậu ???
Dual Xeon 5639
2.13Ghz - 2 Processors
12 Cores / 24 Threads
8GB DDR3500GB SATA• 100Mbit Unmetered Transfer
• Linux/Windows* OS
• 5 usable IPv4 Address
• /64 IPv6 Address Block**

Cũng RDP 22$/month
Pm đê :D Nhanh kẻo hết hàng :D

Dịch vụ ngon phết :D
Đánh dấu phát, sắp tới chắc sẽ cần :D
Chuyển wa dùng ngay và luôn đi :D

Cậu có cấp quyền cho cài software trong RDP đc k? Nếu đc mình thuê. Vì mua của nước ngoài hầu hết bọn họ đều cấp quyền cho install software.
K ai cấp quyền cho install cả. Chỉ có quyền admin mới có quyền install software thôi.
Tớ cũng để các cậu install. Nhưng tớ sẽ k kiểm soát đc nữa :D. Vì rule k cho dùng spam và encode trên RDP.

Cấu hình cỡ như thế này, setup quan lý bằng Cpanel hoặc directadmin giá khoảng nhiêu / tháng vậy cậu ???
Dual Xeon 5639
2.13Ghz - 2 Processors
12 Cores / 24 Threads
8GB DDR3500GB SATA• 100Mbit Unmetered Transfer
• Linux/Windows* OS
• 5 usable IPv4 Address
• /64 IPv6 Address Block**
Con này ở đâu nhỉ :D Lạ thế ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,904