Got Paid Seosprint.net - site làm task khá ngon

[Task ngon]

Đang làm task mình gặp task này ngon cực mng ạ.
link: https://seosprint.net/read-task?2314121
61 cent (37.6 rub)

Nội dung:
- Vào site nhập tên tiếng latinh (tên bạn hay gì cũng đc, miễn là chỉ abc...xyz) và địa chỉ nhận mail
- Nhận email trong mail đã nhập. Chờ khoảng vài phút cho nó load hết mail. Chú ý check trong thư spam, nếu có thì đánh dấu nó k phải là spam cho nó ra inbox
- Với mỗi mail thứ 3 thì reply gì cũng đc
- Với mỗi mail thứ 2 hoặc 3 thì click vào link site trong mail và đánh dấu sao (dấu quan trọng)
- Cap màn hình list mail đó và gửi lại cho chủ task (nếu list mail dài quá thì cap nhiều tấm cũng đc), kèm theo số lượng mail từ mỗi site (tên site sau dấu @ của địa chỉ mail gửi đến)

Ez money :33
mail như này thì gửi report ntn vậy bác

View attachment 142679mail như này thì gửi report ntn vậy bác

tuỳ theo nó là mail thứ mấy chứ bạn.

thứ 3 thì reply lại nó 1 chữ hay gì cũng đc.
thứ 2 / 3 thì click vào link + đánh dấu quan trọng

sau đó đếm số mail từ từng site (site là link https://lendspecial.com đấy). trong report thì thêm ảnh screenshot tất cả mail nhận trong đợt đó + số lượng mail từ từng site

tuỳ theo nó là mail thứ mấy chứ bạn.

thứ 3 thì reply lại nó 1 chữ hay gì cũng đc.
thứ 2 / 3 thì click vào link + đánh dấu quan trọng

sau đó đếm số mail từ từng site (site là link https://lendspecial.com đấy). trong report thì thêm ảnh screenshot tất cả mail nhận trong đợt đó + số lượng mail từ từng site
số mail từ từng site là sao bác. vẫn chưa hiểu

ghê vậy :( , tui làm đc có 5 rub / day

ủa mình thấy task nó cũng khá dễ mà .-. bạn tăng tiền filter lên chút đi cho tiết kiệm thời gian
filter là gì ??? , tasj nào dễ

filter là gì ??? , tasj nào dễ

filter là bộ lọc để tìm task ấy. task dễ khó cũng tuỳ người nữa, nói chung 5 rub / ngày là ít quá r .-.

đây là filter của mình. bấm apply xong kéo từ trang cuối lên. kiếm đc cũng tàm tạm

filter là bộ lọc để tìm task ấy. task dễ khó cũng tuỳ người nữa, nói chung 5 rub / ngày là ít quá r .-.

View attachment 142845

đây là filter của mình. bấm apply xong kéo từ trang cuối lên. kiếm đc cũng tàm tạm
aah , bộ lọc thôi , dừng chứ tiếng anh đồ hahahaah

à tại quen tiếng anh r :v gg dịch tiếng việt hơi chán
đang có 1000 rub k biết để làm j đây :) nhờ bạn chỉ dùm cách nào để sinh lời

đang có 1000 rub k biết để làm j đây :) nhờ bạn chỉ dùm cách nào để sinh lời

đầu tư hyip cũng ok đấy bạn, chọn đúng site thì oke cả. như goldensushi-game.biz chẳng hạn, còn làm cách này thì an toàn nhưng cần đầu tư thời gian tìm hiểu cũng như chậm lên vốn hơn.
kiến thức mình hiện tại có ngần đó thôi, k giúp đc bạn nhiều :3

đầu tư hyip cũng ok đấy bạn, chọn đúng site thì oke cả. như goldensushi-game.biz chẳng hạn, còn làm cách này thì an toàn nhưng cần đầu tư thời gian tìm hiểu cũng như chậm lên vốn hơn.
kiến thức mình hiện tại có ngần đó thôi, k giúp đc bạn nhiều :3
để xem trade coin bên payeer đc ko :)

bạn ơi, mình cày đc 20.58 ¢, cái "¢" này là đô à?. và rút thì nên rút ở cái nào để bán đi cho dễ

nó là US cent bạn, 100 cent = 1$. rút thì ví nào cũng đc bạn. nhưng để chơi mấy site nga các thứ thì tốt nhất là payeer, còn k thì tuỳ bạn muốn chơi tiếp site gì hay bán qua sàn nào. mình k rõ lắm mấy vụ này.

nó là US cent bạn, 100 cent = 1$. rút thì ví nào cũng đc bạn. nhưng để chơi mấy site nga các thứ thì tốt nhất là payeer, còn k thì tuỳ bạn muốn chơi tiếp site gì hay bán qua sàn nào. mình k rõ lắm mấy vụ này.
payeer tốn fee quá , nó là cổng tốn fee nhất đó

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
k8betsite

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week