SCAM Sell mail đã forward toàn bộ mail sang mail khác YH: hoahongtrang1155

Status
Not open for further replies.

Sammon

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Mình muốn thông báo nick YH: hoahongtrang1155 có hiện tượng scam
Bán mail đã forward mail sang địa chỉ khác
Nhận tiền không giao mail khi pm thì không trả lời
Cả team mình đã đặt 2k mail với giá 600d/mail và hiện giờ mới chỉ nhjana được khoảng 430 mail, và không thấy người bán đâu nữa đã pm vài lần và không thấy hồi âm gì đã mua được 2 tuần với hứa hen mỗi ngày 300c hiền giờ mới chỉ nhận được có vậy

https://mmo4me.com/threads/ban-gmai...ock-google-voice-vcb-donga-acb-wmz-pm.222071/

Mình mua hotmail very là loại hotmail mới chưa sử dụng. Nhưng sau khi làm app cả tháng trời hôm ỏrder xong vài ngày không thấy code đâu mình vào check từng mail thì thấy hòm mail sạch bong toàn bộ các mail khác cùng vậy.
Đành lục search link thì hóa ra toàn bộ mail của cách mail mình mua đều được forward sang 1 mail khác.

Còn rất nhiều acc đây là chỉ post minh họa

ad mail phụ phải ko bạn.hay sao bạn :)
bạn vào phần email phục hồi điền email cần phục hồi lại , lỡ như bị khóa nó hỏi mail backup là gì , mình điền vào , và thay đổi gì thì cũng có cái mail backup đó đỡ phải mất acc , chứ bạn mua gmail mà đã có ai điền sẵn mail backup và fone backup thì sau này nó lock hay thay đổi thông tin gì thì hết đường lấy lại .

Hotmail ko thể xóa đc, bạn vào phần deleted retore thử xem, còn fw thì mình ko bít, nếu bạn phục hồi lại đc mail , và bạn tạo 1 tài khoản amazon nếu phục hồi đc mail và lấy đc code thì add vào, biết đâu nó chưa kịp sell vì nguồn bing lạ mấy bạn shipper ko dám mua đâu .

pm yahoo để giãi quyết đi bạn, hotmail đang bị block nên ko làm được, mọi thiệt hại sẽ được đền bù nhé, còn chuyện forward thì ko có, nếu có thì sẽ được giãi quyết hết nhé

Cả team mình đã đặt 2k mail với giá 600d/mail và hiện giờ mới chỉ nhjana được khoảng 430 mail, và không thấy người bán đâu nữa đã pm vài lần và không thấy hồi âm gì đã mua được 2 tuần với hứa hen mỗi ngày 300c hiền giờ mới chỉ nhận được có vậy

https://mmo4me.com/threads/ban-gmai...ock-google-voice-vcb-donga-acb-wmz-pm.222071/

Mình mua hotmail very là loại hotmail mới chưa sử dụng. Nhưng sau khi làm app cả tháng trời hôm ỏrder xong vài ngày không thấy code đâu mình vào check từng mail thì thấy hòm mail sạch bong toàn bộ các mail khác cùng vậy.
Đành lục search link thì hóa ra toàn bộ mail của cách mail mình mua đều được forward sang 1 mail khác.
View attachment 45720 View attachment 45721 View attachment 45722

mình mới đi bệnh viện cả tuần nay về nên ko hoạt động nhiều, trước tiên sory cậu

đợt này hotmail đang gặp block, block rất nhiều nên ko giao được, bạn pm yahoo để mình refund

tiếp theo mail forward thì việc đó mình ko có làm bạn ah, còn ai làm thì mình cũng bó tay, bạn cứ pm yahoo rồi giãi quyết thế nào mình cũng chịu

View attachment 45720 View attachment 45721 View attachment 45722

bạn đặt hàng mình 1kmail sao ở đây lại nói 2k mail vậy

Các bạn mua email về thì tự bảo vệ account của các bạn, chứ dùng xong rồi mà kêu bị forward thì ai biết được ai là người forward, lỡ các bạn forward rồi lên đây report người bán à, tốt nhất là khi mua về dùng vào việc quan trọng như add paypal, add amz thì check acc kỹ trước khi add và change hết info, các bạn tự bảo vệ mình là chính, đừng quá tin tưởng người khác rồi phải ôm hận

giờ lỡ rồi bác tạo 1 acc amz tốt tí, add gìft vào rồi đem sell acc thôi, mấy bác thế hệ sau này chưa biết chiêu này chứ trong UG ngày xưa chơi khá nhiều ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,729
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom