• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell Account QQTUBE.COM Balance 500$ - Dừng chơi Youtube nên cần sell lại!

Status
Not open for further replies.

kukenrey

Junior
Reactions
211
MR
0.019
Em chỉ xin MOD vài ngày để ra đi cái acc thôi, mong các MOD giúp em với ạ!

Hiện tại chơi youtube chán quá nên tạm thời ngừng chơi nên dư lại 1 acc QQtube balance 500$ acc này mình deposit từ PPUS cách đây vài tháng rồi nhưng chưa dùng vì PPUS nhận tiền từ Net về mình không rút được nên deposit lên luôn. Acc này em chưa dùng vì đang dùng dở acc kia.

Cam kết không phải hàng tào lao, hàng bẩn nhé. Ai chơi net bằng PPUS thì cũng sẽ hiểu vấn đề về rút tiền về VN nó như nào rồi ạ, lăng tăng nó limit nữa thì chỉ có khóc tiếng máng!

Giá: 400$

Các bác tùy chọn trung gian (5 Day cho các bác yên tâm ạ)

Thông tin liên lạc bên dưới chữ ký ạ!

kinh vcl :)) thím định chiếm top à :D:D:D
up cho thím nào cần

thim dep bằng pp hay c c

thim dep bằng pp hay c c

Bằng PPUS của em bác ạ :( cách đây mấy tháng rồi! Tiền nhận từ net về mấy lần mà loay hoay không chuyển về PP VN được nên cho lên QQtube luôn. để lăng tăng nó limit nữa thì đắng lòng bác ạ!

youtube dạo nát quá sao thấy anh em chạym hết kiếm việck khác thế nhỉ

Nát thì không nát nhưng các gruop cá hội các team chuyên Report phát triển quá mạnh mẽ và được trang bị kiến thức tận răng nên những reup-er phải ngậm ngùi thôi bác ạ!

Tháng này lỗ quá nặng bác ơi!

Em chỉ xin MOD vài ngày để ra đi cái acc thôi, mong các MOD giúp em với ạ!

Hiện tại chơi youtube chán quá nên tạm thời ngừng chơi nên dư lại 1 acc QQtube balance 500$ acc này mình deposit từ PPUS cách đây vài tháng rồi nhưng chưa dùng vì PPUS nhận tiền từ Net về mình không rút được nên deposit lên luôn. Acc này em chưa dùng vì đang dùng dở acc kia.

Cam kết không phải hàng tào lao, hàng bẩn nhé. Ai chơi net bằng PPUS thì cũng sẽ hiểu vấn đề về rút tiền về VN nó như nào rồi ạ, lăng tăng nó limit nữa thì chỉ có khóc tiếng máng!

Giá: 400$

Các bác tùy chọn trung gian (5 Day cho các bác yên tâm ạ)

Thông tin liên lạc bên dưới chữ ký ạ!

Đảm bảo là tiền này tiền Paypal hack add vào...

Đảm bảo là tiền này tiền Paypal hack add vào...

Hack cái con mắt bạn ạ! Acc này mình add fund từ mấy tháng nay bạn có điên không phán nhảm thế! Trung gian thoải mái nhé!

Hack cái con mắt bạn ạ! Acc này mình add fund từ mấy tháng nay bạn có điên không phán nhảm thế! Trung gian thoải mái nhé!
Bác cũng thuộc dạng đại gia đó chứ...qqtube hay xảy ra sự cố mà bạn dám nạp vào 1 lúc 500$

Bác cũng thuộc dạng đại gia đó chứ...qqtube hay xảy ra sự cố mà bạn dám nạp vào 1 lúc 500$

Bác biết acc này em nạp bao lâu rồi không? hơn 3 tháng rồi đấy!!!!!!!!!! Giờ em không chơi nữa nên sell lại thôi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,243
171,308
Latest member
gbdoithuong180
Back
Top Bottom