SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Payadoo còn đổi giao diện site, lập rule mới....bây giờ còn chả biết nó sập hay chưa nữa....:D

vậy sao lúc ngày 7/1 bạn ko tuyên bố bạn ko còn làm admin nữa , và đã giao quyền quản lý cho người khác nên ko còn trách nhiệm ?
Ý bạn alf sao, từ ngày 7/1 mình mới bắt đầu nhượng lại site từ admin cũ nên tiền dep vào trk đó làm sao mình biết ở đâu

scrclix lại scam lần nữa à.
lần đầu thấy 1 site scam 2 lần

Cùng lắm thì ban chủ thread thôi, chứ đâu làm được j hơn, chủ thread vẫn lời chán!

Thứ nhất: Sau khi em quản lý thì member VN không hề dep vào site nên chả có cách đếch gì là scam hết.
Thứ hai: Em tham gia site ngay ngày đầu và được 1 chân support thì đã sao, khi nào em nắm paypal ôm tiền chạy rồi tính.
Thứ ba: Mấy bác không ăn được thì xoắn la ỏm toải lên hả, nếu paid cho vài đồng thì câm cái họng lại ngay. Cái chính vẫn là muốn nuốt tiền vào họng thôi. 2 member Việt được paid xong, trong đó có Lợi Nhè, được paid xong nhờ post proof thì lặn luôn không thấy trả lời. Trước đó thì hí hố lắm cơ mà.

Có tiền dư đi chăng nữa thà cho bọn ăn xin ngoài đường còn hơn cho những con cáo già như thế. Lúc site không paid nữa thì bảo scam này nọ, lúc mình nhượng lại site thì nhảy vào bảo hy vọng sẽ được paid, đến lúc mình không còn đủ khả năng thì đi report scam. Thói đời.

Nói thật, "tau khinh"!!!

Thứ nhất: Sau khi em quản lý thì member VN không hề dep vào site nên chả có cách đếch gì là scam hết.
Thứ hai: Em tham gia site ngay ngày đầu và được 1 chân support thì đã sao, khi nào em nắm paypal ôm tiền chạy rồi tính.
Thứ ba: Mấy bác không ăn được thì xoắn la ỏm toải lên hả, nếu paid cho vài đồng thì câm cái họng lại ngay. Cái chính vẫn là muốn nuốt tiền vào họng thôi. 2 member Việt được paid xong, trong đó có Lợi Nhè, được paid xong nhờ post proof thì lặn luôn không thấy trả lời. Trước đó thì hí hố lắm cơ mà.

Có tiền dư đi chăng nữa thà cho bọn ăn xin ngoài đường còn hơn cho những con cáo già như thế. Lúc site không paid nữa thì bảo scam này nọ, lúc mình nhượng lại site thì nhảy vào bảo hy vọng sẽ được paid, đến lúc mình không còn đủ khả năng thì đi report scam. Thói đời.

Nói thật, "tau khinh"!!!

:D Đi ngang qua, không biết gì, cơ mà cũng cho mình góp ý 1 câu. Từ thời điểm bác này nhận site đã có ai VN mình dep tiền vào và không rút ra được chưa? nếu chưa thì thôi, nếu có thì là scam. Scam nhiều thì lên công an, thế thôi

:D Đi ngang qua, không biết gì, cơ mà cũng cho mình góp ý 1 câu. Từ thời điểm bác này nhận site đã có ai VN mình dep tiền vào và không rút ra được chưa? nếu chưa thì thôi, nếu có thì là scam. Scam nhiều thì lên công an, thế thôi
Không có member VN nào dep vào và rút ra thì đã có. hết

chưa thấy ai post proof dep tiền, nên mình nghĩ admin cho sập site cũng đúng rồi, site ko làm ăn được cho sập luôn cho rồi, ai dep vào mà site sập liền thì cứ dis cho lẹ ^^

có ai deposit vào site này không, kể từ khác @saolamiu nhận quản lí site này, B sẽ xử lí hợp tình hợp lý, còn ban nick là việc quá dễ .. so với giải quyết vấn đề

B để topic này 24h nữa nhá

Bác chủ mua lại site với mục đích kinh doanh, có thể xem nó như 1 site mới vậy nhưng các bác trót đầu tư trước đó nghĩ là site vẫn vậy, tiền đầu tư trước đó bác chủ mới phải trả.
Uh thì bác chủ mới nghĩ làm có lời thì bồi thường tí cho anh em cũng được nhưng ác cái sau khi bác chủ mới tiếp quản chả có ai chịu dep thêm vào để quay vòng vốn sinh lãi, toàn chăm chăm đợi paid cái tiền đầu tư trước mà bác chủ mới chả ăn được đồng nào, giờ bắt móc tiền túi trả tiếp ai mà chịu, thế là cam thôi

đóng topic đi mod ơi
Chắc cũng close quá, chờ lâu mà chẳng ai report thêm hay đưa bằng chứng thêm

B vẫn không ban nick @saolamiu cũng như @baoceo9959 vì B đã có nhìu bài về cái này rồi, các bạn đã chọn không có bất kì ràng buộc nào cho site VN, tự chấp nhận rủi ro khi tham gia site ..

Điều tất yếu ở đây chẳng ai mất tiền cả nên khi site ko phát triển ắt sẽ sập, ban nick là một việc quá dễ dàng nhưng xử lí hết vấn đề lại khác, nếu memb thắc mắc về site có thể pm 2 bác đó wa forum, B ngĩ 2 bác vẫn hoạt động ở box

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom