Waiting for Answer Sau cuộc trò truyện này mong các bạn dè chừng vì mình sửu nhi lắm

Status
Not open for further replies.
Ví khóa + nick fb bị hack => chính him vì him tự nhân, fb có gắn trên profile ^^ scam a e nôi thằng đó da lè

mình đây chẳng phải cao nhân j cả? hỏi giá z. thì nó nói cái giọng ép mua với ép bát.. tôi là người mua .. chẳng hiểu có cái thằng nào ép đc tôi mua xong nói cái giọng như kiểu mình là người có văn hóa?? nghe tởm *** chịu đc

mình đây chẳng phải cao nhân j cả? hỏi giá z. thì nó nói cái giọng ép mua với ép bát.. tôi là người mua .. chẳng hiểu có cái thằng nào ép đc tôi mua xong nói cái giọng như kiểu mình là người có văn hóa?? nghe tởm *** chịu đc
vẵn hóa quá :V coi lại mình mở mồm ra nói chữ nào bậy chưa rồi hãy tự nhận mình văn hóa nhá.

ông thách thức tôi hack fb của ông ý. xong lên đây khóc lóc kêu gào?? =)) đàn ông con trai làm cái gì nó đừng có hèn hạ như thê. đã sợ thì đừng có to mồm.. tôi hack fb là để cho cái thái độ của ông bớt lồi lõm thôi. còn tôi không rảnh đi scam đâu :)) .. mà hack nghe có vẻ hơi cao siêu. tôi chỉ có khoảng 1 đội ngủ rảnh bướm như ông để report cho cái fb của ông sấp mặt *** thôi

mình k nhận mình là người văn hóa.. mình đang nói đên chủ topic?? văn hóa của seller là ép đc người mua?? đấy là văn hóa?

còn thằng nào giở cái giọng thách thức trc thế?? thách thức người khác xong lên đây khóc thuê???

ông thách thức tôi hack fb của ông ý. xong lên đây khóc lóc kêu gào?? =)) đàn ông con trai làm cái gì nó đừng có hèn hạ như thê. đã sợ thì đừng có to mồm.. tôi hack fb là để cho cái thái độ của ông bớt lồi lõm thôi. còn tôi không rảnh đi scam đâu :)) .. mà hack nghe có vẻ hơi cao siêu. tôi chỉ có khoảng 1 đội ngủ rảnh bướm như ông để report cho cái fb của ông sấp mặt *** thôi
ho ho bạn chỉ cho mình chỗ đoạn nào câu nào mình thách thức bạn hack và report nhỉ mn đọc sms là hiểu mà k cần tranh cái đâu

mình k nhận mình là người văn hóa.. mình đang nói đên chủ topic?? văn hóa của seller là ép đc người mua?? đấy là văn hóa?
ôh ai ép nhỉ, giá đó tôi post lên ai mua đc mua, k đc thôi :v thích thì tôi bán k thích thì nghỉ bán oke ^^

cứ tưởng có cái vẹo j. hóa ra lên đây nhờ a e kêu gào giúp đỡ chăng? có bản lĩnh thách thức người khác thì giữ nguyên cái thái độ đấy đi.. thách thực xong lên forum khóc thuê.. mặc váy vào đi bạn hiền.. mình cảm thấy bạn có 1 chút hèn hạ =)) to mồm xong rồi sợ chết. đúng là cái loại lom zom :))

mà hỏi thật mục đích post cái topic lên đây là để làm j thê? mày nghĩ tao sẽ dừng report để fb mày k bị sập nữa à?? hay mày định nhờ ai cứu ???

haha a e vào xem sửu nhi thể hiện phiền bạn chỉ ra câu nào từ nào mình kêu gọi bạn report nhỉ, mình thấy tốc độ gõ của bạn nhanh hơn não bạn nhảy số rồi đó !
Anh em ai mua bán wmz với him này nên cẩn thận
1 là nó k mua bán đc nó sẽ chửi
2 là nó hack :V ôi hách cơ

uh mày nhất :)) đấy tao cho mày nhất =)) ngồi giải thích với cái fb sắp mất đi nhé

bác này khá uy tín và nhanh :v làm gì có thái độ đấy
mình có hỏi là rate bao nhiêu.. kêu đang mua ẽchanger 22.4 thi nó kêu.. tôi có bắt ông mua đâu.. sau đó mình có nói.. ông làm sao bắt đc tôi mua thi nó kêu mình nc mắc ói..theo bạn đấy có lịch sự ko?

=)) sợ vcc ra biết 1 vài trick fb với 3 cái rip rồi lên đây thành hacker cmnr :'(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,281
Latest member
77winnl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week