SCAM saolamiu admin site ptc scrclix scam!!!

Có ai còn nhớ PTCEVO không?
Nói toẹt ra vơ vét của anh em khá nhiều rồi, lấy đâu ra lực không đủ
..... oải
Từ sau trở đi Ai cho em vào nhóm ptc với, để em còn được biết 1 vài thông tin nữa
Nhưng thôi,,,, good lucky....

Từ sau trở đi Ai cho em vào nhóm ptc với, để em còn được biết 1 vài thông tin nữa
Đánh giá site 1 cách chất lượng nhất, xem admin đã và đang làm gì ... site PTCEvo vừa ra đã tuyên bố tốt hơn Neobux & PV ... ko ai có ý định làm ăn mà dám " phán " thế này

Đánh giá site 1 cách chất lượng nhất, xem admin đã và đang làm gì ... site PTCEvo vừa ra đã tuyên bố tốt hơn Neobux & PV ... ko ai có ý định làm ăn mà dám " phán " thế này
bác hiểu sai ý em rồi
..............................................................................

Thứ nhất: Sau khi em quản lý thì member VN không hề dep vào site nên chả có cách đếch gì là scam hết.
Thứ hai: Em tham gia site ngay ngày đầu và được 1 chân support thì đã sao, khi nào em nắm paypal ôm tiền chạy rồi tính.
Thứ ba: Mấy bác không ăn được thì xoắn la ỏm toải lên hả, nếu paid cho vài đồng thì câm cái họng lại ngay. Cái chính vẫn là muốn nuốt tiền vào họng thôi. 2 member Việt được paid xong, trong đó có Lợi Nhè, được paid xong nhờ post proof thì lặn luôn không thấy trả lời. Trước đó thì hí hố lắm cơ mà.

Có tiền dư đi chăng nữa thà cho bọn ăn xin ngoài đường còn hơn cho những con cáo già như thế. Lúc site không paid nữa thì bảo scam này nọ, lúc mình nhượng lại site thì nhảy vào bảo hy vọng sẽ được paid, đến lúc mình không còn đủ khả năng thì đi report scam. Thói đời.

Nói thật, "tau khinh"!!!

Nói thật cũng không phải việc của mình đâu
Nhưng càng ngày càng thấy cậu saolamiu ăn nói hàm hồ quá

làm sao phải dep vào site , chơi free ko dc hay sao, ít cũng mất công, mất thời gian...
nói scam cũng ko có gì sai

xin lỗi chứ bản chất của ptc phần lớn là scam rồi. Bác @saolamiu thì cũng giống như bao admin khác thôi. Nếu như bạn ko làm ăn ổn thì bạn cứ dispute, ko dispute được thì tự chịu thôi. PTC thì cũng như Hyip thôi. Nên mình nghĩ chả có gì phải nói @saolamiu scam cả, các site ptc trước sau gì cũng die( ngoại trừ pv)

Nói thật, từ lúc mình quản site đến lúc mình cho sập thì chẳng có member VN nào dep vào site cả, chỉ có bọn nước ngoài và mình cũng refund cho bọn nó rồi. Trên lý thuyết là mình chả scam ai đồng nào cả. Còn về thực tế, site sập thì mình bị gọi là scam. OK! chấp nhận việc đó. Nhưng đừng có lên giọng bố đời, khó nghe lắm.

Nói thật, từ lúc mình quản site đến lúc mình cho sập thì chẳng có member VN nào dep vào site cả, chỉ có bọn nước ngoài và mình cũng refund cho bọn nó rồi. Trên lý thuyết là mình chả scam ai đồng nào cả. Còn về thực tế, site sập thì mình bị gọi là scam. OK! chấp nhận việc đó. Nhưng đừng có lên giọng bố đời, khó nghe lắm.
mình ko chơi, ko mất gì, nên nói khách quan chút
bạn scam, tụi tây cũng scam, nên scam rồi thôi, ko có vấn đề gì, scam đầy ra đấy thôi
cũng cả tá site scam sau vài bữa
nhưng mình ko thích kiểu bạn nói, bạn pay cho bọn tây, ko pay cho mem vietnam
vậy thôi bạn đừng cho vietnam tham gia, cứ việc từ chối mem từ vietnam, có gì khó, khối site làm thế, bạn post proof của nc ngoài, còn mem việt thì ko đả động gì hết, trong khi ở đây chỉ toàn mem việt để đối chứng, còn ai có khả năng làm chứng bạn đã pay cho mem nước ngoài sau khi bạn mua site lại
túm lại, scam thì scam thôi, mình bị scam mấy lần, site việt site tây site tàu gì cũng có, chẳng oán ai, có oán thì oán mình ko bản lĩnh nhẹ dạ cả tin và rút bài học thôi, có gì mà mấy bác cãi nhau ỏm tỏi

dep 3 site payadoo, ptcrewards với scrclix thì cả 3 site đều scam trong vòng 1 tháng, chuyển qua chơi hyip cho khoẻ, không phải tốn công click ads mà vẫn có tiền làm bát phở mỗi ngày :D

dep 3 site payadoo, ptcrewards với scrclix thì cả 3 site đều scam trong vòng 1 tháng, chuyển qua chơi hyip cho khoẻ, không phải tốn công click ads mà vẫn có tiền làm bát phở mỗi ngày :D
Từ đợt anh em nhà WorldBux: OWB, FWB, UWB rồi thêm vụ CoffeeBux tới giờ chỉ chơi free cắm tool thôi....đầu tư PV vs Dig...:oops:

Thứ nhất: Sau khi em quản lý thì member VN không hề dep vào site nên chả có cách đếch gì là scam hết.
Thứ hai: Em tham gia site ngay ngày đầu và được 1 chân support thì đã sao, khi nào em nắm paypal ôm tiền chạy rồi tính.
Thứ ba: Mấy bác không ăn được thì xoắn la ỏm toải lên hả, nếu paid cho vài đồng thì câm cái họng lại ngay. Cái chính vẫn là muốn nuốt tiền vào họng thôi. 2 member Việt được paid xong, trong đó có Lợi Nhè, được paid xong nhờ post proof thì lặn luôn không thấy trả lời. Trước đó thì hí hố lắm cơ mà.

Có tiền dư đi chăng nữa thà cho bọn ăn xin ngoài đường còn hơn cho những con cáo già như thế. Lúc site không paid nữa thì bảo scam này nọ, lúc mình nhượng lại site thì nhảy vào bảo hy vọng sẽ được paid, đến lúc mình không còn đủ khả năng thì đi report scam. Thói đời.

Nói thật, "tau khinh"!!!
1. bạn chả có uy tín nên mọi người mới ko dep vào site của bạn :p thực tế nhiều người đã đoán ra bạn là chủ site ngay từ đầu ngu gì quăng trứng cho ác :rolleyes:
2. bạn đã nhận tham gia làm site; vậy rõ ràng ít nhất bạn là đồng sở hữu site ngay từ đầu :rolleyes: còn bạn có phải chủ ko thì chưa nói mà cái đấy chỉ có bạn với ''admin cũ'' biết (''admin cũ'' ko biết có tồn tại hay ko) vì bạn là đồng sở hữu site từ đầu nên đương nhiên bạn phải có trách nhiệm với nợ cũ của site :mad: chứ éo thể phủi tay như đúng rồi thế dk :confused: và hành động xóa thông tin đã là 1 hành động scam để quỵt nợ rồi :mad:
3. bạn tuyên bố ''mua lại'' site và trả lại 1 phần nợ cũ cho mem; mem dùng tiền đấy thuê ref để có thu nhập; dù tiền đầu tư từ nguồn nào; nhưng đã ra dk tiền trong main balance là như nhau hết ~,~ bạn ko chịu thanh toán tức là bạn quỵt nợ lần 2 :p
cái scr mới chạy dk 2 tháng đã bán cam lần 1; giở đủ thủ đoạn ăn chặn tiền của mem; đến những người dep ngay từ đầu như tôi và nhiều người khác mà mới hòa vốn; thì làm sao site bị lỗ dk; chắc chắn là vẫn ăn dk; :p kể cả thực sự là bạn ''mua lại'' site đi nữa thì 1 site đã cam ko còn uy tín thì người ta bán dk mấy xu?? mà kêu mất nhiều với chả mất ít :p tiền thì mới paid cho có vài mống; ông nào dep vào mới paid mà kêu mất khả năng thanh toán????? :eek: có mà thấy ko dụ dỗ dk ai nên chạy làng ấy :p
4. mồm thì chửi mem VN thế lọ thế chai; vậy những người đầu tư chính vào site đấy ngay từ đầu éo phải mem VN chắc ??
bạn bảo chúng tôi cáo già cáo non này nọ; chứ xin lỗi chúng tôi là cáo chắc cỡ bạn là hồ ly tu luyện 100 năm rầu =))
~~~~ con nợ khinh chủ nợ; kẻ lừa đảo khinh người bị lừa; đúng là thiên hạ đảo điên ~~~~~

Có ai còn nhớ PTCEVO không?
Nói toẹt ra vơ vét của anh em khá nhiều rồi, lấy đâu ra lực không đủ
..... oải
đến nước này rồi; bán biết gì thì nói toẹt ra cho ae cùng biết còn vòng vo ý tứ làm gì nữa ~,~

Nói theo khách quan thi ptc là 1 dạng hyip và có đầu tư và có chấp nhân. Nếu bạn dep cho Tây = Pm mà Tây quịt thì cậu làm được gì nó. PTC cũng chỉ là nhanh chân thì ăn được thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom