Warning Sáng ra gặp scam - Cảnh báo giả mạo nick guidgold9 và DarkLigh (webkiemtien224)

Status
Not open for further replies.

TrinhBinhPham

Junior
Reactions
33
MR
0.000
Hôm qua vừa rao bán paypal VN sạch rate 20.6, sáng ra dậy đã thấy người pm đòi mua, là bạn chủ topic này: http://mmo4me.com/threads/1000-pp-rate-19-vcb-dab-vtb-acb-vpb-mab.207465/page-3#post-3960828

Nhưng mình rao bán 20.5 ~ 20.6, trong khi chủ topic này rao mua 19.0
Tự nhiên lại chủ động add nick pm mình đòi mua rate 20.3 :D
Thấy lạ, mình ngồi soi từng ký tự, thì thấy tên giống, nhưng nick yahoo gốc ko giống.

Thằng giả mạo là gullgold9, mình có thử bấm vào nút Y! trong bài post của chủ topic guidgold9 và add nick thử, thì *** phải thằng đang pm mình, ngay khi mình vừa reply, thì lập tức có thằng khác add nick mình, là giả mạo DarkLight với yahoo webkiemtien224.

Các bạn phòng tránh 2 con cẩu này nhé. À nhầm, chính xác là 1 con cẩu, vì cách fake nick của nó y như nhau, đều là nick giả lấy tên là nick thật, thêm dấu :

Thực ra tối cày game khuya, sáng đặt đồng hồ 8h vì có hẹn giao dịch với 1 bác trên này. Dậy mắt nhắm mắt mở buồn ngủ thấy mồ.

Nhưng tiền làm ra mồ hôi xương máu ^^, nên bắt buộc phải soi kỹ.

Không hiểu bọn này scam vậy ăn nuốt có trôi không nữa :).

Thực ra tối cày game khuya, sáng đặt đồng hồ 8h vì có hẹn giao dịch với 1 bác trên này. Dậy mắt nhắm mắt mở buồn ngủ thấy mồ.

Nhưng tiền làm ra mồ hôi xương máu ^^, nên bắt buộc phải soi kỹ.

Không hiểu bọn này scam vậy ăn nuốt có trôi không nữa :).
Trôi chứ bạn...công sức nghiên cứu để đi lừa người ta mà...Nhưng Nhân quả luôn công bằng!:)

good! Ai cũng giống bác thớt thì bọn scam nghèo đói cả lũ :rolleyes::rolleyes:

Mình trc h vấn đề phòng kiểu này, soi kĩ lắm, mà ếu hiểu sao vẫn dính :|

Nếu bác chịu giá cao được thì pm em :D, hàng chất.

Bác mua đều đặn hàng tháng >2k em có giảm giá đặc biệt cho mối, chỉ 20.3 thôi ^__^

lừa dc gà thôi, cáo sao lừa dc =]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,669
171,729
Latest member
tk88betone1

Most viewed of week