Ask Sàn Bitcoin nào bây h tin tưởng được vậy mấy thánh?

JohnMJ

Junior
Reactions
31
MR
0.011
Chào mấy tiền bối. Chuyện là dạo trước em có chơi Bitcoin nhưng 1 thời gian sau thấy nó xuống giá quá, chán. Nên rút tiền xong =)) mua laptop mới rồi cũng ko còn site nào về mấy cái này nữa.
Tiền bối nào có cái sàn nào tin tưởng được thì chỉ cho em để e tạo ví mới rồi kiếm thêm chút đỉnh nạp card điện thoại vs ạ.
Em chân thành cám ơn

Chào mấy tiền bối. Chuyện là dạo trước em có chơi Bitcoin nhưng 1 thời gian sau thấy nó xuống giá quá, chán. Nên rút tiền xong =)) mua laptop mới rồi cũng ko còn site nào về mấy cái này nữa.
Tiền bối nào có cái sàn nào tin tưởng được thì chỉ cho em để e tạo ví mới rồi kiếm thêm chút đỉnh nạp card điện thoại vs ạ.
Em chân thành cám ơn
Ví BTC thì chơi xapo an toàn, nếu dep lấy lãi thì perfect hash hoặc Xbit.io mới ra cũng khá triển vọng

Em chân thành cám ơn
Btc-e, xapo, coinbase, blocktrail, blockchain :D bạn thích giao diện nào chọn cái đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,927
Latest member
iganony786
Back
Top Bottom