Solved Rút tiền Payoneer phí rẻ

ở đà nẵng không có bank anz :( các cậu còn biết rút ở đâu rẻ không?

Cho minh hỏi là mình đã active thẻ rồi. giờ trong Payoner blance có tiền là ra ATM rút luôn được đúng không vậy ?

Người có thì ko dùng người dùng thì ko có :). Mình có mà ko biết dùng nên ko dùng. Các bạn cho mình hỏi phí rút thẻ PO ở ATM ngân hàng việt nam mình là bao nhiêu vây?

Người có thì ko dùng người dùng thì ko có :). Mình có mà ko biết dùng nên ko dùng. Các bạn cho mình hỏi phí rút thẻ PO ở ATM ngân hàng việt nam mình là bao nhiêu vây?
phí rút là 3.15$ hả gì á a. rùi bank tính thêm tý nữa. nghe đâu rút 10tr tốn 495$

bác nào chém là rút ở Techcobank một lần 10t show proof cho anh em để ....ném đá phát
Techcombank cách đây khoảng nửa năm (6 tháng) về trước, thì rút thoải mái, miễn là trong thẻ còn tiền, ví dụ thẻ có $1500 thì rút một lần duy nhất được 31 triệu (điều kiện máy ATM đó toàn tờ 500k), nhưng giờ thì chịu rồi, limit 1 lần 2 triệu

xác nhận: ANZ rút 1 lần 10 triệu, fee 40k. mình rút nhiều lần rồi. nhưng có điều giờ exchange rate được có 20k hay sao ấy, ví dụ rút 1 lần 2 triệu thì trong payoneer bị trừu 103.95$ (3.95$ fee, 100$ rút)

bác nào chém là rút ở Techcobank một lần 10t show proof cho anh em để ....ném đá phát
Techcombank cách đây khoảng nửa năm (6 tháng) về trước, thì rút thoải mái, miễn là trong thẻ còn tiền, ví dụ thẻ có $1500 thì rút một lần duy nhất được 31 triệu (điều kiện máy ATM đó toàn tờ 500k), nhưng giờ thì chịu rồi, limit 1 lần 2 triệu

xác nhận: ANZ rút 1 lần 10 triệu, fee 40k. mình rút nhiều lần rồi. nhưng có điều giờ exchange rate được có 20k hay sao ấy, ví dụ rút 1 lần 2 triệu thì trong payoneer bị trừu 103.95$ (3.95$ fee, 100$ rút)
bác rút ở ATM của ANZ à?

trong acc payoneer của mình có tận 3 cái card liền.
2 cái đầu free ship nhưng đợi mỏi mắt 2 tháng không thấy về là cái đầu tiên.
cái thứ 2 mình kêu nó free ship lại đợi 1 tháng ko thấy đâu
NÊn ức chế quá cái thứ 3 mình mất 60$ cho tụi nó ship DHL về luôn trong 4 hôm là có card xài

anh em cho hỏi
hôm qua mình ra ATM ANZ rút tiền từ payoneer mà sao max chỉ được 4tr và min là 100k...fee là 40k
Sao anh em nói là rút mã được 10tr nhỉ
hay là do cây ATM không có tiền 500k nên chỉ rút max được 4tr?

anh em cho hỏi
hôm qua mình ra ATM ANZ rút tiền từ payoneer mà sao max chỉ được 4tr và min là 100k...fee là 40k
Sao anh em nói là rút mã được 10tr nhỉ
hay là do cây ATM không có tiền 500k nên chỉ rút max được 4tr?

nó có thông báo số tiền tối đa có thể rút lúc nhập số muốn rút mà, chắc bạn không để ý.

phí rút là 3.15$ hả gì á a. rùi bank tính thêm tý nữa. nghe đâu rút 10tr tốn 495$
cậu nói thế này anh em đang có ý định làm thẻ PO thì chạy hết à, ai còn dám chơi :D

Rút 10tr, tức là khoảng 500$ (theo tỉ giá hiện tại) thì mình chỉ còn nhận đc 495$ thôi, còn 5$ là fee cậu ạ ^^. Đấy là đang nói rút phát đc 10tr 1 lần luôn, còn ai rút cây mà chỉ đc 2tr 1 lần thì cứ x5 lên thôi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,909
171,951
Latest member
win55dance

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back