Report Riết ròi mod Sir.Namtuoc từ cách nói chuyện tới hành động chả ra môn gì

Status
Not open for further replies.

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
Có sai thì nhắc bộ chết hay sao ? cứ point với close dc cái gì mà hám @Sir.NamTuoc .
Daika @legialoc vào cho ý kiến tí -
Lỡ post nhờ anh em giúp đỡ mua IPhone mà cung close + point riết éo hỉu

topic war tè le hột me =))

Upvote 0
mod trên rum đôi khi cũng quá nặng tay....sai box có thể thông báo và chuyển dùm qua box khác được mà :) Mình cũng bị vài lần ntn :D mà threat cũng công nhận hổ báo thật :D
do mình quạo cái câu kêu bỏ nick làm newbie bạn à - cmt đâu vẫn nc vui vẻ

Upvote 0
Đối với nick mới từ năm 2015 thì nên nhẹ tay: cảnh cáo và close hoặc move.

Còn đối với nick từ 2014 trở về trước, cứ nặng tay mà làm, tham gia forum lâu rồi, ko lẽ ko nắm đc cái rule...sân chơi nào cũng đều có rules của nó..a tham gia thì a phải tuân thủ, cũng giống như chúng ta đang sinh sống tại Việt Nam thì phải tuân thủ luật pháp Việt Nam vậy.

Upvote 0
Chào các bạn
- Tuy không liên quan nhưng mình có nhận định như thế này không biết các bạn có thấy đúng không ?
Về phần mod @Sir.NamTuoc mình thấy làm cách làm việc của mod hoàn toàn đúng rules.
Về chủ thớt @dipphong - mình thấy cậu có phần hơi hổ báo và trẻ con trong cách cư xử - nói chuyện - có vẻ không sợ BQT .Nếu cậu không tiếc acount trên hoặc không muốn hoạt động cùng mmo nữa thì hoàn toàn có thể Lập topic để xin phép BQT xóa bỏ acount trên
Về 1 số thành phần azua ăn theo thì mình không nói làm gì .
Tuy vậy trong thời gian gần đây có hiện tượng 1 số acount lâu năm mình thấy cách phát biểu hổ báo và không xem thường rules của forum ra gì .
Chính vì vậy mình ủng hộ cách làm trên của @Sir.NamTuoc
Quốc có quốc pháp - gia có gia trâu :D- Nếu các bạn đọc rules trước khi tham gia bất cứ hoạt động của 1 box nào trước sẽ không xảy ra trường hợp như thế này .
Thân Ái

Upvote 0
Chào các bạn
- Tuy không liên quan nhưng mình có nhận định như thế này không biết các bạn có thấy đúng không ?
Về phần mod @Sir.NamTuoc mình thấy làm cách làm việc của mod hoàn toàn đúng rules.
Về chủ thớt @dipphong - mình thấy cậu có phần hơi hổ báo và trẻ con trong cách cư xử - nói chuyện - có vẻ không sợ BQT .Nếu cậu không tiếc acount trên hoặc không muốn hoạt động cùng mmo nữa thì hoàn toàn có thể Lập topic để xin phép BQT xóa bỏ acount trên
Về 1 số thành phần azua ăn theo thì mình không nói làm gì .
Tuy vậy trong thời gian gần đây có hiện tượng 1 số acount lâu năm mình thấy cách phát biểu hổ báo và không xem thường rules của forum ra gì .
Chính vì vậy mình ủng hộ cách làm trên của @Sir.NamTuoc
Quốc có quốc pháp - gia có gia trâu :D- Nếu các bạn đọc rules trước khi tham gia bất cứ hoạt động của 1 box nào trước sẽ không xảy ra trường hợp như thế này .
Thân Ái
trẻ hay ko đừng có nói ở đây - đã biết là post sai nhưng cách làm việc thế thì nói làm gì
Chú trước kia còn trẻ trâu hơn cả mình đấy @ChuChung mình chac chắn mình làm gì cung ko bằng chú ngày trước đâu đừng có lên giọng - bg lên mod thì đừng có phán xàm xàm với mình nhé

Upvote 0

Còn đối với nick từ 2014 trở về trước, cứ nặng tay mà làm, tham gia forum lâu rồi, ko lẽ ko nắm đc cái rule...sân chơi nào cũng đều có rules của nó..a tham gia thì a phải tuân thủ, cũng giống như chúng ta đang sinh sống tại Việt Nam thì phải tuân thủ luật pháp Việt Nam vậy.
Luật thì luật sai lần đầu thì nhắc chứ chả lẻ sai đem ra bắn sao - ai chẳng biết là đang post nhầm mục nhưng do cái cách cư xử của mỗi người thôi

Upvote 0
Chú trước kia còn trẻ trâu hơn cả mình đấy - bg lên mod thì đừng có phán xàm xàm với mình nhé
Riêng về cái phần này thì mình không phủ nhận :cool:
Nhưng câu bạn đang dùng là ở thì quá khứ . Còn cái sự việc của bạn thì đang ở thì hiện tại và tương lai :D

Upvote 0
Riêng về cái phần này thì mình không phủ nhận :cool:
Nhưng câu bạn đang dùng là ở thì quá khứ . Còn cái sự việc của bạn thì đang ở thì hiện tại và tương lai :D
thì thấy sai cứ nói sai đừng có nói gì khác - mình biết là đang post sai mục mà - nhung cách noi chuyên cua thằng Nam tuoc nó cung xóc óc kém gì

Upvote 0

Chuẩn là như thế, và cách xử lý của mod @Sir.NamTuoc là chính xác và ko hề quá tay. Tuy nhiên câu nói:

"Nick của bạn rất lâu năm rồi nên việc thực hiện theo rules mà bạn cũng không làm được thì thiết nghĩ bạn cũng nên bỏ cái nick này đi rồi tạo cái nick khác làm newbie đi nhé" ----> thiếu tôn trọng người khác, và theo như hình thì war cũng từ đây. Mình ko đề cập tới vấn đề thread hổ báo trong bài này.

Không ai đúng hết được và nếu sai thì cứ xử theo rules tùy theo mức độ vi phạm. Còn đâu mod có uy tín và được đề xuất quản lý forum thì cần được tôn trọng, cũng như tôn trọng tất cả thành viên mmo. Đằng sau mỗi cái nick là một con người thôi. Trong forum là hoàn toàn bình đẳng, ngoại trừ admin @Shin chủ forum thì bất cứ ai sai cũng đều bị xử lý theo đúng rules

Upvote 0
Chuẩn là như thế, và cách xử lý của mod @Sir.NamTuoc là chính xác và ko hề quá tay. Tuy nhiên câu nói:

"Nick của bạn rất lâu năm rồi nên việc thực hiện theo rules mà bạn cũng không làm được thì thiết nghĩ bạn cũng nên bỏ cái nick này đi rồi tạo cái nick khác làm newbie đi nhé" ----> thiếu tôn trọng người khác, và theo như hình thì war cũng từ đây. Mình ko đề cập tới vấn đề thread hổ báo trong bài này.

Không ai đúng hết được và nếu sai thì cứ xử theo rules tùy theo mức độ vi phạm. Còn đâu mod có uy tín và được đề xuất quản lý forum thì cần được tôn trọng, cũng như tôn trọng tất cả thành viên mmo. Đằng sau mỗi cái nick là một con người thôi. Trong forum là hoàn toàn bình đẳng, ngoại trừ admin @Shin chủ forum thì bất cứ ai sai cũng đều bị xử lý theo đúng rules
Đó nóng câu đó đó - chứ cmt đầu vẫn nc đàn hoàng

Upvote 0

Bạn nói rất đúng nhưng cái lỗi của bạn chủ thớt cũng ko đáng phải làm vậy b à , luật vn do con người vn đặt ra , luật forum cũng vậy cũng do con người đặt ra , nếu là do con người đặt ra thì cũng có thể gọi la giơ cao đánh khẻ cũng dc chứ b , mình thấy bạn topic có phần nói hơi nặng với mod , nói chung con người ai cũng có sai sót nên nhắc nhõ hơn là xử liền lần đầu :)

Upvote 0
Theo quan sát của mình, 1 point gửi cho @dipphong hơi nặng tay nhưng không sai. Cách phản hồi member của @Sir.NamTuoc dễ gây mất lòng dân. Mình đã nhắc nhở Mod ấy về cách phản hồi và Mod cũng đã nhận ra bản thân mình có phần nóng tính khi trả lời mem.

Mình đã xóa point cho bạn @dipphong, lần sau bạn chú ý hơn nhé.

Close.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,229
172,280
Latest member
khang9011

Most viewed of week