Matrix Revcoin - Revcoin.org. Hyip/ Mining/ Exchanger. Lãi ngày 2.5-3.5%(58 ngày). BTC-PM-PZ-PE

Status
Not open for further replies.
Server updates done Advcash and okpay are now instant, Weekend non working days so from Monday back to normal with all pp instant, Bitcoin ATM application Will be available.

vậy là thở ô xy từ đây đến thứ 2 à bác

Em thì thấy bt. :D.Cái kiểu mỗi khi có server update hay vụ gì đó diễn ra làm cho site tạm thời ngừng hoạt động thì luôn có rất nhiều người kiểu ghét admin hay cạnh tranh tung tin đồn scam thôi. Và thi thoảng chính mấy cái tin đồn như thế làm site đang chạy phải scam thật.

Kể cả nó bảo giờ rút được instant thì bác cũng ko có gì mà rút thử đâu vì hôm nay là thứ 7.

Em thì thấy bt. :D.Cái kiểu mỗi khi có server update hay vụ gì đó diễn ra làm cho site tạm thời ngừng hoạt động thì luôn có rất nhiều người kiểu ghét admin hay cạnh tranh tung tin đồn scam thôi. Và thi thoảng chính mấy cái tin đồn như thế làm site đang chạy phải scam thật.

Kể cả nó bảo giờ rút được instant thì bác cũng ko có gì mà rút thử đâu vì hôm nay là thứ 7.
còn vụ đột biến wd không giải thích đc thì sao bác

còn vụ đột biến wd không giải thích đc thì sao bác

Nếu chơi nhiều sẽ biết HYIP mấy cái thông số dep với wd admin fake được nhé. Ngay cả cái thông số trc khi update server cũng có thể ko chính xác. Có thể vụ đột biến là do bug server
Nếu admin có nhận ra sửa lại thì ok, ko fix lại cũng chẳng sao. Quan trọng nhất là nó vẫn paying chứ cái thông số đấy nó đúng hay ko cũng ko quan trọng. Trên group fb có ai quan tâm đến nó đâu.

bác cho e hỏi là thúe 2 sẽ nhận tiền của 3 ngày luôn đúng ko ạ :D

Vào mà ko đọc kĩ trang 1 a. Lãi chỉ chia từ thứ 2 đến thứ 6. Thứ 7, CN ko nhận được lãi.
58 ngày kĩ là 58 ngày business day chứ ko phải calendar day

Cứ đáp tiền vào mà ko biets mình đang cho tiền vào chỗ nào và nó hoạt động ra sao thì mất tiền cũng đáng :D

Mới thấy proof này trên mạng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,963
Latest member
hoangbio

Most viewed of week

Most discussed of week