Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
lúc mới lập công ty đang khó khăn thì kêu gọi anh em người ít người nhiều góp tiền thổi cơm chung, giờ công ty to lên rồi rồi thì anh em góp ít tiền bị đá đít hết :|

Ai nói anh em ít tiền bị đá đít ????.

Những ng ko đủ 100k thì sẽ có hệ thống invest pool khác. Chỉ là lãi ko bằng hệ thống kia thôi.

Đọc thì ko đọc toàn đi phán

Ai nói anh em ít tiền bị đá đít ????.

Những ng ko đủ 100k thì sẽ có hệ thống invest pool khác. Chỉ là lãi ko bằng hệ thống kia thôi.

Đọc thì ko đọc toàn đi phán
Lại chờ mấy pro tay to hùn vốn đập vào 100k thôi :D

chốt ko nhận đầu tư khi đủ nhu cầu là đúng nhưng chuyển ng đầu tư nhỏ sang hệ thống khác thì thấy hơi lạ, dù sao thì chờ xem cái hệ thống mới ntn mới nói được, chắc là ko bằng
Kể ra mà trc khi chốt, nó bonus thưởng cho mọi ng thì hay nhể @@

chốt ko nhận đầu tư khi đủ nhu cầu là đúng nhưng chuyển ng đầu tư nhỏ sang hệ thống khác thì thấy hơi lạ, dù sao thì chờ xem cái hệ thống mới ntn mới nói được, chắc là ko bằng
Kể ra mà trc khi chốt, nó bonus thưởng cho mọi ng thì hay nhể @@

Hai hệ thống này riêng biệt chứ nó ko chuyển đâu. Sau khi hệ thống cũ hết. sell rác lấy tiền. Sau đó có tham gia hệ thống mới ko là quyền của investor

kể từ h là cuộc chơi của tay to
small tiger (30).gif

Hai hệ thống này riêng biệt chứ nó ko chuyển đâu. Sau khi hệ thống cũ hết. sell rác lấy tiền. Sau đó có tham gia hệ thống mới ko là quyền của investor
như thế thì công cụ không biết được chuyển không nhỉ?
nếu tháng 10/2017-10/2018 mà nó không cho mua rác thì mấy bác tay to lỗ to

Không bao giờ lỗ đâu :) Tay to thì họ SELL lãi còn nhiều hơn 14% ;)
đọc 1 số comment ở trên có bác hình như nói sau tháng 10/2017 nó khoá đăng kí và hệ thống cũ chạy 10 vòng không cho mua rác
tay to không được mua rác thì lãi ít hơn cả 14% ( được 5% không nhỉ)
Nhầm đọc lại ở trên thì hình như 2018 mới không cho mua:p

Last edited:
đọc 1 số comment ở trên có bác hình như nói sau tháng 10/2017 nó khoá đăng kí và hệ thống cũ chạy 10 vòng không cho mua rác
tay to không được mua rác thì lãi ít hơn cả 14% ( được 5% không nhỉ)
Nhầm đọc lại ở trên thì hình như 2018 mới không cho mua:p
lo xa vậy :D nó sống hết tết là mừng rồi

Bản dịch Full về việc " Recyclix tham gia Basel và tiết lộ về chiến lược trong tương lai" cho 300 anh em tham gia Recyclix phải đọc.

Tuy hơi muộn nhưng hy vọng giúp các bạn hiểu được phần nào chính sách của Recyclix trong tương lai.

Bản dịch: https://goo.gl/CgsyNN

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week