Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Các link giới thiệu củ vẫn hoạt động bình thường, không biết sắm tới có bỏ không :)
Master Account ID vẫn hiển thị đúng theo link giới thiệu ;)

Tính từ thời điểm này của ngày hôm nay sau khi Recyclix bỏ 4 levels và gộp lại làm 1 Level với hoa hồng là 12%, nên mình tăng tỷ lệ RCB từ 5% lên 8% cho các bạn đăng ký và đầu tư theo Link của mình nhé!

ID của mình để các bạn nhập vào lúc đăng ký tài khoản chỗ điện Your Master là:
8AC3-2A4D-C386

vẫn bonus 20e như thường đúng ko anh?

The User shall deposit ONLY TO HIS/⁠HER OWN ACCOUNT USING HIS/⁠HER OWN CREDIT-⁠CARD, BANK-⁠ACCOUNT OR BITCOIN-⁠ACCOUNT. IF USERS DO NOT RESPECT THIS RULES, THEIR ACCOUNTS CAN BE SUSPENDED TEMPORARY OR TERMINATED.

Tài khoản nào thì dùng bitcoin acc đó deposit hả các pác? Tạo bitcoin address khác được không hả?

Tài khoản nào thì dùng bitcoin acc đó deposit hả các pác? Tạo bitcoin address khác được không hả?

Bạn có thể xài 1 tài khoản Blockchain, hoặc Coinbase của bạn, còn việc địa chỉ BTC thay đổi không quan trọng. Đối với Bitcoin thì quy trình nó không nghiêm ngặt bằng đầu tư Visa/ rút Bank.

Thanks em nhé!

Mua rác > tái chế rác > đem đi bán với giá cao.
Mình đã đăng ký theo Ref của bạn và đã nhận được 20eur. Mình đã dùng 20eur này mua rác, không biết 20euro này có đàu tư và bên phía họ có cho dùng 20eur này để đầu tư và tính lãi hay không hay mình phải nạp tiền mới đầu tư được? Mong bạn chỉ giáo, mình chỉ là newbie không rành mấy cái này lắm. nếu bạn có team cho mình vào team để đầu tư với. thanks bạn nhiều

Mình đã đăng ký theo Ref của bạn và đã nhận được 20eur. Mình đã dùng 20eur này mua rác, không biết 20euro này có đàu tư và bên phía họ có cho dùng 20eur này để đầu tư và tính lãi hay không hay mình phải nạp tiền mới đầu tư được? Mong bạn chỉ giáo, mình chỉ là newbie không rành mấy cái này lắm. nếu bạn có team cho mình vào team để đầu tư với. thanks bạn nhiều
20 euro đó bạn có thể dùng để mua rác nhưng kể từ lúc tạo tài khoản và nhận 20 euro miễn phí thì trong 60 ngày bạn phải đầu tư tối thiểu 20 euro nữa nếu ko bên recyclix sẽ khóa tài khoản của bạn nhằm tránh việc spam tài khoản đó bạn.

@SealTemSix Cái này là chương trình mới của nó hả a?? Em đọc mà không hiểu, anh có thể thông não giúp không^^

Chẳng có gì mới cả. Nó chỉ là ví dụ minh hoạ cho việc 14%/5 tuần thôi
Ví dụ của nó là với số vốn 100 eur. Sau 1 chu kỳ lên 114. Sau 3 lên 142..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom