Waiting for Answer quocvuongit âm mưu scam

Status
Not open for further replies.

tammy

Member
Hot Girl
Reactions
955
MR
0.078
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
anh @duongnd1980 có đẹp trai phong độ không mà hot thế nhỉ

@quocvuongit: về tu thêm 7 kiếp nữa cho đắc đạo đi đã nhé.

scam quocvuongit 2.png
scam quocvuongit 4.png
scam quocvuongit 5.png

@@duongnd1980
Đậu má con đị mẹ mày mày là con chó nào mà bảo ông bảo kê cho mày
Mẹ mày có ngon thì show cái máy cho MOD team wiew

EM MOD @danhmay24h vào bank dùm anh
Band nó thằng cánh trừ hậu quả
Thằng cha nó
Mẹ nó mới ra ngoài có 1 tiếng đồng hồ xảy ra bao chuyện

Minh không bao giờ bảo kê cho ai
Mọi chuyện kêu bảo kê chỉ là giả mạo anh em cần cân nhắc trước khi GD

Anh Dương bình tĩnh nhé.

@quocvuongit banned forever, tất cả các nick clone của tên này đều banned không cần giải thích.

Đây cũng là 1 hình thức scam theo mail mới, các bạn new member cẩn thận check kỹ thông tin nhé.

Xin khẳng định, Anh Dương và cả danhmay24h là mình, không bảo kê cho bất kỳ ai. Các bạn cẩn thận nhé.

Ấn vào nút spam, banned forever nó luôn rồi anh ạ. xóa hết các comment lừa đảo của nó luôn. Quân thất đức.

anh @duongnd1980 có đẹp trai phong độ không mà hot thế nhỉ

@quocvuongit: về tu thêm 7 kiếp nữa cho đắc đạo đi đã nhé.

View attachment 35195 View attachment 35196 View attachment 35197
Rất hoanh nghênh cho em tớt có tinh thần cảnh giác cao độ
Mà cái mail nó fake vãi nhỉ
Mail mình các thứ quan trọng đều được bảo vệ 2 lớp nó có lấy được bằng niềm tin à

Mình rất đẹp trai cụ thể là tấm hình trên awata đó sao tụi nó cứ thèm vẻ đẹp mình mà đi mạo danh
Uy tin tự mình tạo ra chứ không phải dùng danh người khác đi ẩn đít người khác mà đi scam nhé
Bố mấy con chó

dạo này đi đâu cũng thấy scam :mad:

lại fake duong1980 :))
có vẻ nổi tiếng r

Mail mình các thứ quan trọng đều được bảo vệ 2 lớp nó có lấy được bằng niềm tin à

Mình rất đẹp trai cụ thể là tấm hình trên awata đó sao tụi nó cứ thèm vẻ đẹp mình mà đi mạo danh
Uy tin tự mình tạo ra chứ không phải dùng danh người khác đi ẩn đít người khác mà đi scam nhé
Bố mấy con chó
Hôm qua scam nó hành em 2 lần 1 ngày, buổi trưa, và buổi tối em phải bỏ vợ bỏ con để thức tới gần 2h30 sáng, mà làm sáng tỏ, đúng là quá khổ.

Xin các bạn hãy check thật kỹ thông tin trước khi giao dịch, để tránh làm khổ người khác nhé, tại sao cứ nhè nick fake mà giao dịch như thế, các topic đều viết các thông tin to đùng mà sao không check. hu hu

Hoan nghênh bạn chủ topic vì sự cảnh giác này. Nếu không thì Anh Dương nhà ta lại cực khổ rồi.

Các bạn hãy cảnh giác như bạn chủ topic này nhé.

Vấn đề cơ bản để scam lợi dụng là các bạn quá nhẹ dạ quá chủ quan
Xin lưu ý khi giao dịch với ai phải xem người đó ra sao có uy tín không có đóng bảo hiểm không
Cẩn thận ho7nn là gọi điện thoai5 nói chuyện rõ ràng số lượng mua bán bao nhiêu đang giao dịch qua yahoo nào số tiền bao nhiêu qua tài khoản nào
Thật cẩn thận khi bạn bị người khác add nick và giới thiệu đó là TG hay ex này nọ có BH này nọ
Vì đa phần các TG hay EX không add nick các bạn trước đâu
Neu các bạn dc add nick mà giới thiệu là Dương già xin cứ chửi chết cmnd vì minh ko tự add ai cả
Mình không nhận bảo kê cho ai cơ bản mình không tin tưởng
Chúc anh em thật khôn khéo đối phó thì tằng cha scam cũng hok làm ji dc

mail miếc gì em chả quan tâm.
em giao dịch thì cứ yêu cầu trung gian confirm topic của em hoặc topic trung gian :D chắc ăn. Thế là đảm bảo ko nhầm nhọt, không abcdf gì hết.
Mình rất đẹp trai

tiếc là anh đã có vợ con :p

ơ, giờ mới để ý, cái mail gửi đi từ [email protected] :eek: đúng là mail của anh Dương thật.
mỗi tội trước giờ chả bao giờ giao dịch qua email nên vào topic trung gian chỉ click vào yahoo và copy số tài khoản, ngoài ra chỉ xem thêm phí trung gian là thôi.

cái này không phải tại tinh thần cảnh giác cao, mà là do thằng scam xui xẻo gặp phải người gà email :rolleyes:

ơ, giờ mới để ý, cái mail gửi đi từ [email protected] :eek: đúng là mail của anh Dương thật.
mỗi tội trước giờ chả bao giờ giao dịch qua email nên vào topic trung gian chỉ click vào yahoo và copy số tài khoản, ngoài ra chỉ xem thêm phí trung gian là thôi.

cái này không phải tại tinh thần cảnh giác cao, mà là do thằng scam xui xẻo gặp phải người gà email :rolleyes:
Em gái check kỹ dùm anh coi chính xác là mai đó không
Vì mai đó bất khả xâm phạm
Anh sợ nó fake mail đó
Mail nay anh bảo mật ngon lành thằng bố nó không ăn dc đâu

Em gái check kỹ dùm anh coi chính xác là mai đó không
Vì mai đó bất khả xâm phạm
Anh sợ nó fake mail đó
Mail nay anh bảo mật ngon lành thằng bố nó không ăn dc đâu
anh gỡ mail khỏi topic tg của anh luôn cho nó lành.
chứ lỡ có cô em nào thần tượng anh, rồi fake mail anh gửi tới mail người ta, rồi lu loa lên là anh lừa tình, vợ anh vào xem thấy rành rành mail của anh, nhấn nút reply một cái về thẳng mail anh, thì là lửa cháy khắp dãy Trường Sơn đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,448
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week