[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
nhưng soft ko ổn định... giờ chắc chi còn wei wei là làm dc
ukm bác mong sao nâng rate ngày lên xí,thức đêm làm phá sức quá

cho mình hỏi làm trên sòt weiwei dự án qlink, mấy capcha có chữ casen sensitive đánh phân biệt hoa thường trên soft weiwei có hiện lên chử này ko mọi người

upppppppppppp phát 1 thời cày cấy của mình cũng từ đây mà mới có được ngày hôm nay!

cho mình hỏi làm trên sòt weiwei dự án qlink, mấy capcha có chữ casen sensitive đánh phân biệt hoa thường trên soft weiwei có hiện lên chử này ko mọi người
sao ko ai tra loi vay nhi hic

sao ko ai tra loi vay nhi hic
cái này mình ko biết nhưng qlink bây h bắt gõ phân biệt hoa thường 100% cậu ko gõ hoa thường là % chính xác giảm xuống đấy ! ko tin cứ test thử đi ! tớ test r

gõ phân biệt hoa với thường nha bác

mỗi khi softqlink update thì soft weiwei có update không vậy mọi người và update trong bao lâu vậy

mới qua ai cho em xin cái thời gian rate $ theo h vn or tg chenh lệch bh với

soft weiwei giờ cũng phải bỏ qua Esc nhiều vì cái hình bắt đơwn soft không biết bỏ nhiều quá nó khoá acc không mấy bác lâu rồi e mới chơi lại thằng qlink mong mâys bác cho e xin 1 lời khuyên chân thành vì h hau như các dự án khác giá tiền rất thấp còn pix thì rườm rà quá :(

mới qua ai cho em xin cái thời gian rate $ theo h vn or tg chenh lệch bh với
bảng rate của qlink , giờ qlink chậm hơn giờ Việt Nam 11 tiếng đồng hồ
soft weiwei giờ cũng phải bỏ qua Esc nhiều vì cái hình bắt đơwn soft không biết bỏ nhiều quá nó khoá acc không mấy bác lâu rồi e mới chơi lại thằng qlink mong mâys bác cho e xin 1 lời khuyên chân thành vì h hau như các dự án khác giá tiền rất thấp còn pix thì rườm rà quá :(
hình bắt down soft đó nhấn escbỏ qua bình thường bạn nhé không bị khóa đâu

Attachments

38.3 KB · Views: 55
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,910
171,955
Latest member
u8888team