[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
up rate bậy bạ còn ráng up,rate đó bi trừ 0.1 rồi
vwxtqw
ừ.thế đếu nào ấy nhỉ? có ai bị trừ 0.1 giống mềnh ko :|

ừ.thế đếu nào ấy nhỉ? có ai bị trừ 0.1 giống mềnh ko :|
CẬU LÀM CHO NG TA PHẢI KO? NẾU LÀ CHO NG TA THÌ SẼ THẤY RATE KHÁC ! CHỈ CÓ PANEL CHỦ MỚI THẤY RATE ĐÓ THÔI !

đậu gõ = tool ban gõ = tool của qlink cứ tầm 300~400 nó ban vì gian lận vãi vãi ko hiểu gõ thế nào để no ko ban đây còn 1 acc 200 code ko sai cái nào tự dưng ban vì recaptcha mà mình gõ đủ 2 kí tự đấy chứ **** ==!

xin lỗi mọi người cho phát ngon cái ! cái đệch ****** mày qlink à ! đang gõ ban 1 phát đi luôn 4 acc vừa đủ min là thế éo nào ! đệch cả nhà mày!

Các bác cho hỏi mình gõ hơn 800 cap rồi nhưng bị nó ban thì có nhận được tiền không :(

Các bác cho hỏi mình gõ hơn 800 cap rồi nhưng bị nó ban thì có nhận được tiền không :(
ko nhận đc đâu ! tớ cũng như cậu ! thức khuya gõ cho nó !tổng thiệt hại là 4$ ! vừa dính xong ! đang bực!

Mình nghĩ là do lag quá nên bị ban, mình bị ban mấy acc rồi chán quá làm thức đêm định cày lại qlink, định kiếm tí tiền mua quà cho gấu trên ebay, buồn quá các bạn à :'(

Mình nghĩ là do lag quá nên bị ban, mình bị ban mấy acc rồi chán quá làm thức đêm định cày lại qlink, định kiếm tí tiền mua quà cho gấu trên ebay, buồn quá các bạn à :'(
lag j mà lag hả bạn ! soft của nó xài cũng có đc đâu !

ko nhận đc đâu ! tớ cũng như cậu ! thức khuya gõ cho nó !tổng thiệt hại là 4$ ! vừa dính xong ! đang bực!
Mình tưởng chỉ cần hơn 800 caps là nhận đươc tiền rồi chứ :( nghe bảo qlink banned mà đủ min pay nó vẫn trả nhưng không cho làm tài khoản đó nữa thôi :( Nhưng nếu ko nhận được tiền thì chắc chia tay em này quá :(( làm buổi đêm mà còn ko kiếm ăn được thế này thì ...........

Mình tưởng chỉ cần hơn 800 caps là nhận đươc tiền rồi chứ :( nghe bảo qlink banned mà đủ min pay nó vẫn trả nhưng không cho làm tài khoản đó nữa thôi :( Nhưng nếu ko nhận được tiền thì chắc chia tay em này quá :(( làm buổi đêm mà còn ko kiếm ăn được thế này thì ...........
của nó tớ ban 3 acc 1k1 code 1 acc 900 code , lỗi abuse ! wil not get paid ! bạn bị lỗi gì mà vẫn đc paid thế?

của nó tớ ban 3 acc 1k1 code 1 acc 900 code , lỗi abuse ! wil not get paid ! bạn bị lỗi gì mà vẫn đc paid thế?
Mình chỉ bị ghi là banned for abuse thôi chứ không có ghi ! wil not get paid vậy mình có nhận được tiền không ?

Mình chỉ bị ghi là banned for abuse thôi chứ không có ghi ! wil not get paid vậy mình có nhận được tiền không ?
cho tớ mượn acc con của cậu xem đc ko ?

Ban

We have detected that you have been abusing the system, f.e by using third-party clients to solve CAPTCHAs or running multiple instances of the official client. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.
You have been permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.

hình như soft weiwei không gõ được rồi, mình bị ban liên tục, abuse rồi ban 10' nữa. Bạn nào xài soft nào ổn định post lên với, mình cần có vài đôla nữa là đủ mua đồ rồi huhu

Ban

We have detected that you have been abusing the system, f.e by using third-party clients to solve CAPTCHAs or running multiple instances of the official client. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.
Dùng soft gì vậy cậu @@ Cậu xem thông tin này ở đâu thế cho mình biết mình xem với xem có bị banned ko :(

Dùng soft gì vậy cậu @@ Cậu xem thông tin này ở đâu thế cho mình biết mình xem với xem có bị banned ko :(
xem vào id con mà cậu dùng để cạp đó! xài soft xuanduc

Tình hình là thế này xài xđ cũng bị bann mà xài wei wei cũng bị ban thì mình nên xài soft gì để làm qlink các cậu nhỉ !!!!! Các bạn nào có kinh nghiệm xin chỉ dẫn mình mình là người mới chưa có kinh nghiệm

Mình không bị nói là
Như bạn @khoaidainhan8 bị vậy không biết có bị mất tiền luôn không nhỉ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,962
Latest member
VuxVu4444

Most viewed of week

Most discussed of week