Qlink cập nhật không đủ code?

goldrogerhcm

Junior
Reactions
35
MR
0.000
mình làm soft asian 1h dc hon 700 code mà thấy qlink cập nhật có hơn 300 code:binhsua75:, ai đã từng bị thế này hay có kinh nghiệm gì chỉ giup mình với! không phải là cập nhật chậm đâu nha, mà là cập nhật thiếu! PRO nào chỉ giúp với, tks

B thử dùng soft của qlink xem, tải trên trang qlinkgroup đó. rồi ngồi gõ 700 code rồi vào site kiểm tra lại. Nếu soft của qlinkgroup cũng bị hao hụt nhiều vậy là do qlink. Ngược lại do soft asian.

Dạo này vụ hụt code nhiều quá, dự án nào cũng thấy nhắc tới :anti:

chắc là bạn gõ code mờ kô rõ nó tính sao đó capcha giờ khùng lắm :binhsua94:

kể cả gõ soft qlink nếu gõ từ 2 acc trở lên nó chỉ tính điểm có 1 acc..........hồi sáng mới test nè...pó tay vụ này thịt rùi:binhsua45::binhsua45:

kể cả gõ soft qlink nếu gõ từ 2 acc trở lên nó chỉ tính điểm có 1 acc..........hồi sáng mới test nè...pó tay vụ này thịt rùi:binhsua45::binhsua45:

ủa soft qlink gõ được 2 acc hả :-o

Đang nói soft qlink mà, chứ bubu với XD ai ko biết :binhsua80: nghe nói soft qlink gõ đc 2 acc mới thấy lạ thôi

qlink cập nhật code chậm ko vấn đề gì cả nhé !
Không phải cập nhật chậm đâu, mình đã nói rõ là nó có cập nhật nhưng thiếu mà, 2 hôm nay để ý rồi.
chắc là do soft asian rồi, m vừa test thử soft qlink thấy cập nhật đủ code! có ai xai soft nào ổn định hơn ko giới thiệu với!

Soft ST free hỗ trợ qlink rồi nhé. các b tải phiên bản v.1.2.5 :binhsua95:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week