Ptchome.info - Site Việt Nam thanh toán trong vòng 24h

masi6

Junior
Reactions
130
MR
0.284
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mời ghé thăm site của minh ptchome.info - $0.1min cashout , đảm bảo thanh toán trong vòng 24h. Hiện có 600 mem , 60 cashouts. Mình định chơi site này đến....già . Ủng hộ mình nhé

Site của bạn mà bạn không chơi đến...... già thì ai chơi. :D

Còn cái site nào xấu hơn nữa k bạn ei? :D:D
mình ít tiền chỉ dám làm site kiểu này còn xấu hay đẹp ko quan trọng cái chính là site tin cậy có thể kiếm tiền lâu dài , quảng cáo rẻ bạn à nhiều site đẹp lung linh nhưng scam sớm đấy thôi còn mình tất cả cashout cho đến nay đều trong vòng 24h. nếu bạn muốn kiếm nhiều hơn thì thử vào mấy site này xem sao http://www.12scblog.com/palma/note/26121/my-latest-payment-proofs.html

tớ buy thử 5 ref nhưng mấy hôm nay chẳng thấy ref nào kick qc cả =))
cảm ơn bạn đã mua, site của mình ko có bot ref chỉ có điều nhiều người cứ đăng ký xong bỏ đấy vì thấy site chẳng thu được nhiều , có thể ít bữa họ thấy site tin cậy lại click. mình cũng mua nhiều ref nhưng cũng chỉ 1 số click thôi mình chẳng phiền vì ở site này mình quảng cáo là chính còn thu nhập thì ở chỗ khác

Mời ghé thăm site của minh ptchome.info - $0.1min cashout , đảm bảo thanh toán trong vòng 24h. Hiện có 600 mem , 60 cashouts. Mình định chơi site này đến....già . Ủng hộ mình nhé
chào b , b cho hỏi cách đăng ky và mua chứng chỉ sitelock như thế nào vậy

Có cái code cũn mua ko nổi , admin ko có tiền ai dám chơi ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,860
171,913
Latest member
lienphanmhai
Back
Top Bottom