Help PPD đã hết thời rồi sao?

pesgta

Junior
Reactions
19
MR
0.003
Trước giờ mình chỉ quen PPD giờ quay lại thấy host cũ sập cả rồi.Hỏi mấy bác thì bảo giờ chỉ chơi sale thôi, ppd hết thời rồi. Mình cũng muốn kiếm chác chút đỉnh húp cháo qua ngày nên chơi thử sale và kết quả là down cả đống lượt mà chả có ai mua sale cả dù file tới 600MB :binhsua122:, không biết giờ còn trang nào ppd ngon ko hay bác nào có kinh nghiệm cơ bản về sale thì giúp mình với :binhsua117:

cảm ơn bác mà toàn host lạ bác ơi, mình mới quay lại ko biết nên chơi cái nào cả
mà ptu giờ có thêm pts nữa à :binhsua117:

PTS là gì vậy cà???? :binhsua80::binhsua80::binhsua80:

Thế mà bác cũng lập thớt kêu trời. PPD còn đất sống. Tuy nhiên chỉ có những HOST tự cho mình là lớn mới có thể chấp nhận trả PPD cho bác trong khi bác không kiếm được sales, còn không thì một là bác kiếm được Sales nhiều nhưng nó vẫn trả ít - bác thiệt, hoặc là bác kiếm được sales ít nó CHÍT bác lượt down cho đủ số sales, tệ hơn nữa là nó bán CAM cho bác. Hãy tập chơi sales để không bị ăn CAM.

Thế mà bác cũng lập thớt kêu trời. PPD còn đất sống. Tuy nhiên chỉ có những HOST tự cho mình là lớn mới có thể chấp nhận trả PPD cho bác trong khi bác không kiếm được sales, còn không thì một là bác kiếm được Sales nhiều nhưng nó vẫn trả ít - bác thiệt, hoặc là bác kiếm được sales ít nó CHÍT bác lượt down cho đủ số sales, tệ hơn nữa là nó bán CAM cho bác. Hãy tập chơi sales để không bị ăn CAM.

chuẩn đấy :)) ...............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom