SCAM PoolEarn Reviews : SCAM or LEGIT ?

Chào ngày mới, chúc các bác vui khỏe ngày cuối tuần

Attachments

71.7 KB · Views: 65
Chào các bác, chúc các bác một tuần mới nhiều niềm vui, kiếm được nhiều tiền từ MMO. Hôm qua mải vi vu nên không rút tiền PoolEarn, cũng vì mải vi vu nên tôi phát hiện ra là có thể click Ads trên điện thoại di động - như vậy thật là tiện cho các bác nào có sở thích lê la trà đá như tôi, hihi

Tài khoản thaibinh9900 chưa kịp verify nên tôi dùng tạm cái thaibinh99000 này nhé các bác!

Attachments

77.8 KB · Views: 66
đánh dấu để coi ;)

vì trang cũng khá lâu rồi. mình cũng vào đc hơn 1 tháng rồi nên khuyên mọi người đừng dep nữa. hơn 30 ngày mới thu lại vốn.

Oh, chào bác, đúng là quê ta đất chật người đông, đi đâu cũng gặp nhể, tôi ở Đông Hưng.

Mà tôi thấy ai có nhu cầu đầu tư một ít vào PoolEarn cũng tốt chứ bác, hơn 1 tháng hồi vốn là ok rồi, chứ như những site thuần PTC thì phải vài tháng, tôi thấy cái hay của trang này là cho phép rút tiền hàng ngày, rút instant và no minimum, xếp hạng trên Alexa cũng thăng đều kìa bác.

Oh, chào bác, đúng là quê ta đất chật người đông, đi đâu cũng gặp nhể, tôi ở Đông Hưng.

Mà tôi thấy ai có nhu cầu đầu tư một ít vào PoolEarn cũng tốt chứ bác, hơn 1 tháng hồi vốn là ok rồi, chứ như những site thuần PTC thì phải vài tháng, tôi thấy cái hay của trang này là cho phép rút tiền hàng ngày, rút instant và no minimum, xếp hạng trên Alexa cũng thăng đều kìa bác.
đông hưng à? xã nào thế?

Mà bác cho hỏi là bác tính để tái đầu tư tiếp hay thôi? Được đồng nào bác rút đồng ấy hay để dồn rút 1 lần cho nó sướng?

Mà bác cho hỏi là bác tính để tái đầu tư tiếp hay thôi? Được đồng nào bác rút đồng ấy hay để dồn rút 1 lần cho nó sướng?
mình làm offer, thường thì mỗi trang mình chỉ chơi 1 vòng thôi. chơi hyip chỉ để lấy tiền uống nước thôi. mà tên gì thế nhỉ? biết đâu lại quen.

tình hình sao rồi bác

Ý bác hỏi tình hình gì ợ? Site vẫn đang hoạt động bình thường, tôi chơi free, mỗi ngày mất mấy phút xem Ads (mở tab rồi làm việc khác - 20s sau quay lại xác nhận), nhặt 3 cents, rồi rút tiền (min pay cố định là 2 cents đối với PM - thanh toán ngay và luôn - không mất phí rút tiền)

site này bữa giờ thấy chạy cũng dc mà chưa biết tương lai sẽ ra sao. dạo này trên trang có nhiều promotion quá cũng thấy lo

site này bữa giờ thấy chạy cũng dc mà chưa biết tương lai sẽ ra sao. dạo này trên trang có nhiều promotion quá cũng thấy lo

Vâng, bác nào đầu tư thì phải tìm hiểu kỹ và cân nhắc, giang hồ hiểm ác mà bác, nhìn nhận tương lai 1 site sẽ như nào để ra quyết định phụ thuộc vào kinh nghiệm và nhiều yếu tố khác, có khi cao thủ vẫn dính chưởng như thường (vụ useclix là một ví dụ)

Còn chơi free như tôi thì một site như PoolEarn là quá tuyệt rồi, đây là site đầu tiên tôi chơi free mà được rút tiền hàng ngày với min pay cố định ở mức bé tẹo teo - chứ không như đa phần các site khác - hoặc là phải tối thiểu một vài $ mới cho rút, hoặc là ban đầu "mồi" cho rút một vài cent sau rồi cũng lừ đừ tăng lên thành vài $, vấn đề là chơi free lượm nhặt mỗi ngày vài cent thì ít cũng phải vài ba tháng mới đủ tiền để rút, trường hợp sắp đến lúc rút được thì site nó lăn đùng ngã ngửa ra chắc ức trào máu, những bác đầu tư thì sẽ xót của - còn chơi free lọ mọ như bọn tôi thì cũng xót công. Cứ như PoolEarn, giả như vài ngày đặt lệnh rút tiền mà có chuyện bất thường thì dễ rồi, nghỉ ngơi mà không phải ấm ức!

Attachments

84.7 KB · Views: 60
đã ref cho bác, chơi thử coi sao ;););)

Cảm ơn bác đã ủng hộ, chơi vui vui thì cứ nhặt 3 cent mỗi ngày nhẹ nhàng thôi bác, hi hi, bác có thể rút luôn về PM hoặc để lâu lâu rút một lần cho nó ra tấm ra món, tôi thì rút hàng ngày cho chắc ăn, đằng nào thì PoolEarn cũng cho phép rút như vậy - thanh toán tức thời & không mất phí - chứ để gom lại nhiều nhiều đến lúc chuẩn bị rút mà bị scam thì lại tiếc công, trường hợp bác dự tính đầu tư/tái đầu tư thì tôi không tính.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,598
171,637
Latest member
quangdang1723

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week