Phát hiện Người yêu ..... xin được tư vấn ?

fujisan2000

Master
Reactions
11,338
MR
1.412

Ước gì được như a ấy. Chơi đĩ ko trả tiền là niềm mơ ước của rất nhiều đồng dâm :popo_boss:

giờ anh chăn em, anh 3 em 7, được chốt kèo, tất nhiên là mình vẫn là người yêu của nhau =)))

cái đó ko trách được vì 1 số đứa có quan niệm là con gái chỉ có 1 thời nên tranh thủ kiếm cho đủ rồi về già nghỉ ngơi ko lại vất vả khi lớn tuổi , kinh nhiệm là con nào mà càng mê tín càng phật pháp thì toàn là phò cả nhé , bạn nên thận trọng nếu chọn vợ

cũng tốn tiền dẫn nó đi ăn, chơi các thứ chứ :popo_big_smile:

cũng tốn tiền dẫn nó đi ăn, chơi các thứ chứ :popo_big_smile:
theo mình nghĩ thằng này chắc phải 17-20 cm nên mới nghiện vậy chứ cave gái gọi dễ j free , cái gì cũng tiền cả

cái đó ko trách được vì 1 số đứa có quan niệm là con gái chỉ có 1 thời nên tranh thủ kiếm cho đủ rồi về già nghỉ ngơi ko lại vất vả khi lớn tuổi , kinh nhiệm là con nào mà càng mê tín càng phật pháp thì toàn là phò cả nhé , bạn nên thận trọng nếu chọn vợ
Thôi ông im mẹ cái mồm đi. Phò thì phò liên quan gì đến mê tín với phật pháp? Ăn nói hàm hồ.

Thôi ông im mẹ cái mồm đi. Phò thì phò liên quan gì đến mê tín với phật pháp? Ăn nói hàm hồ.
thứ ông chắc kiến thức nông cạn nên ko ngộ ra tất cả những j tui nói ,

Theo em hiểu là bác idol bác ý đang khịa cái bọn mà nick facebook cứ để ảnh phật với mấy câu quote phật pháp đó bác, rất nhiều trường hợp là phò bác ạ.

Vợ chú đẻ chưa :popo_still_dreaming:

Theo em hiểu là bác idol bác ý đang khịa cái bọn mà nick facebook cứ để ảnh phật với mấy câu quote phật pháp đó bác, rất nhiều trường hợp là phò bác ạ.

Khả năng thế, như nick mềnh là tú ông trá hình đây :popo_sweat:

2 câu mà trong giới checker đã đúc kết :

"Vạn sự tùy duyên 1 xiên 5 lít
Hoa rơi cửa phật 1 quật 5 trăm"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,458
Latest member
vanhuy1002