Phải chăng Mod thiên vị or mod chỉ nghe những lời pm riêng về 1 chiều thôi

tinhcuoi1

Junior
Reactions
94
MR
0.000
Mới được thả sau 3 ngày củng may chưa chết.

-Thứ nhất bác @Trung_Peter bảo mua hàng đúng thoả thuận ko được khiếu nại. ( mình khiếu nại hồi nào, Đúng thoải thuận BH 5 ngày ok thế còn xài được 30 ngày chưa?)

-Thứ 2 ảnh hưởng dịch vụ người bán ( em hỏi bác @nubukuta đóng bh mo dich vụ bán VPS hùi nào mà ảnh hưởng ? )

Em nói thẳng với bác rỏ ràng em mua xài ko được như ý thì em nói về chất lượng VPS mua ở đâu và ai bán chứ sao.
Còn gây war cuộc chiến nổ ra rỏ ràng là nhửng người vào bảo vệ cái lợi ích nhóm gây nên chứ em hả?
Có thằng nào khi bỏ tiền mua xài 30 ngày mà chỉ xài dc 7 ngày ma ko tức ko hả bác? ==> chính xác là em bi lừa vì thiếu hiểu biết.

giờ thì có thể bác ấy mua của nguời khác loại 5 ngày 1 tuần gì đó bán bảo vps 30 ngày nhưng chỉ bh 5 ngày rùi sau 5 ngày die bác ý Bùm => người mua tự mà chịu nhé... hoho ý tưởng này chính các bác vào châm chọc em mới nghỉ ra đấy đời này thật lắm gian thương haha

chính xác em chỉ thiệt hại 2$ có gì to tát đâu nên ko cần nói làm gì đúng ko ý bác baned em 3 ngày đúng ko?
em chắc rằng bác nghe Rp 1 phía của @nubukuta bác bảo vệ những người như thế phải ko ? thậm chí bác củng ko thèm nhắc nhở @nubukuta 1 câu.

hình như lúc trước có đọc bài của bạn rồi, mình nghĩ nếu người bán đã nói VPS bảo hành 5 ngày thì bạn cứ xác định là vps đó chỉ xài được 5 ngày thôi, bạn xài quá 5 ngày mới die thì người bán có lỗi j đâu nhỉ @@

hình như lúc trước có đọc bài của bạn rồi, mình nghĩ nếu người bán đã nói VPS bảo hành 5 ngày thì bạn cứ xác định là vps đó chỉ xài được 5 ngày thôi, bạn xài quá 5 ngày mới die thì người bán có lỗi j đâu nhỉ @@
có nếu bác ấy không đề là Vps 30 ngày giá 2$

có nếu bác ấy không đề là Vps 30 ngày giá 2$
bảo hành 5 ngày là chỉ bảo hành 5 ngày thôi bạn. Sau 5 ngày là ko liên quan nữa. Giống như bạn mua lap top bảo hành 1 năm thì sau 1 năm bạn tự chịu trách nhiệm với nó. VPS 30 ngày giá 2$ là nó sẽ sống được 30 ngày nếu ko có vấn đề gì.

Mới được thả sau 3 ngày củng may chưa chết.

-Thứ nhất bác @Trung_Peter bảo mua hàng đúng thoả thuận ko được khiếu nại. ( mình khiếu nại hồi nào, Đúng thoải thuận BH 5 ngày ok thế còn xài được 30 ngày chưa?)

-Thứ 2 ảnh hưởng dịch vụ người bán ( em hỏi bác @nubukuta đóng bh mo dich vụ bán VPS hùi nào mà ảnh hưởng ? )

Em nói thẳng với bác rỏ ràng em mua xài ko được như ý thì em nói về chất lượng VPS mua ở đâu và ai bán chứ sao.
Còn gây war cuộc chiến nổ ra rỏ ràng là nhửng người vào bảo vệ cái lợi ích nhóm gây nên chứ em hả?
Có thằng nào khi bỏ tiền mua xài 30 ngày mà chỉ xài dc 7 ngày ma ko tức ko hả bác? ==> chính xác là em bi lừa vì thiếu hiểu biết.

giờ thì có thể bác ấy mua của nguời khác loại 5 ngày 1 tuần gì đó bán bảo vps 30 ngày nhưng chỉ bh 5 ngày rùi sau 5 ngày die bác ý Bùm => người mua tự mà chịu nhé... hoho ý tưởng này chính các bác vào châm chọc em mới nghỉ ra đấy đời này thật lắm gian thương haha

chính xác em chỉ thiệt hại 2$ có gì to tát đâu nên ko cần nói làm gì đúng ko ý bác baned em 3 ngày đúng ko?
em chắc rằng bác nghe Rp 1 phía của @nubukuta bác bảo vệ những người như thế phải ko ? thậm chí bác củng ko thèm nhắc nhở @nubukuta 1 câu.

Chào bạn, bạn đã làm sai RULE là điều chắc chắn rồi , tất cả mọi người trong forum ai cũng biết, theo luật , bạn phải bị khóa tài khoản ít nhất 30 ngày ,

Thế nhưng tôi đã nhẹ tay nên sự việc ngày hôm nay mới xảy ra, vì vậy tiếp tục 3 ngày nữa.

Vì theo RULE bạn đã và đang xúc phạm + vu khống tôi

Thân !

Bác mua thêm chục cái nữa xem. Nếu cái nào cũng bị thế thì đúng là treo đầu dê bán thịt chó rồi.
Theo lí thì đúng rồi . Nói BH 5 ngày thì sau 5 ngày nó bị sao thì tự chịu
Nhưng về sự thật thì bán 1 đằng quảng cáo 1 nẻo

nói chung ông kia bức xúc, cứ tưởng như mua máy tính, hết bảo hành vẫn còn xài được,
Ông nên lập topic cảnh báo dịch vụ thôi chứ không thể report người ta scam được.

Hàng giá rẻ thì vậy thôi. Muốn ngon thì order hàng chính hãng xài, đồng ý là bạn ko sai. Nhưng bên dịch vụ cũng ko có gì sai cả, vì ai bán buôn mà ko nói quá mặt hàng lên 1 tý:D

Thôi bỏ đi bác.
Nếu mà bác kia bán đồ 1 tuần mà rao là 1 tháng thì sau này sẽ có người lãnh hậu quả.
Còn nếu ko phải mà chỉ là do bác xui thì đúng người đúng tội rồi bác ko nên khóc nữa. Chùi nước mũi đi. Chảy tèm lem cả rồi :D

bảo hành 5 ngày là chỉ bảo hành 5 ngày thôi bạn. Sau 5 ngày là ko liên quan nữa. Giống như bạn mua lap top bảo hành 1 năm thì sau 1 năm bạn tự chịu trách nhiệm với nó. VPS 30 ngày giá 2$ là nó sẽ sống được 30 ngày nếu ko có vấn đề gì.
biết vậy nhưng ông kia ghi tiêu đề là vps 30 ngày giá 2$. nên cũng có thể gay hiểu nhầm ý cho người khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,224
172,266
Latest member
tuiniemphonggh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week