Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Đù..Gái nhật xinh nhưng mà chơi toàn kiểu ú tim, anh nào hàng mềm yếu thì không chơi được với gái nhật thật.

Nếu em nó mà scam thì scam được 2 tuần thật rồi...nhưng mình thấy một tia sáng là lượng người mua ad banner cũng nhiều, nhiều revshare mới ra cũng quảng cáo rầm rộ trên site của em ấy...nên em ấy chưa muốn cam lúc site đang còn nhiều người đang đặt quảng cáo.

Dẫu sao cuộc chuyển làn xe chạy từ Invest PE $ sang PP Widthdrawl của mình hơn hai tháng thành công hoàn hảo, đã lãi 30$ PP và đang chờ lãi hàng ngày!!
Mong site em nó phát triển và chạy được vài tháng nữa cho a/e nhờ...Gái nhật hàng cứng với nhiều kiểu chơi..a/e tập lái dần vậy!! Good lucky!:p

kẹt 1 vài đồng PM để hồi vốn mà nó chưa mở, mình cũng cứng đợi nó cho with PM luôn :D

Thanh toán nhận sáng nay :

Chamzy này nó dồi dào Paypal nên rút PP vẫn là lựa chọn ưu tiên, Rút PM thì cố gắng canh xem nó cho Wd khi nào thôi!

Mới bơm cho em nó 200pp. Xem chịch được em nó bao phát :3

sao mình rút paypal nó cứ báo max rút là 3.61 nhỉ
Canh 23h đêm rút nha cậu.
Bác nào rút PM ko được thì transfer quá PP mà rút.
Mình đã transfer từ PM qua PP và rút được 80$ PayPal. Anh em cứ chiến từ từ thôi. Cậu nào đầu tư PP nóng máu mà Dispute thì vừa thua và nó vừa bann accout ráng chịu :D

rút từ hqua mà hôm nay chưa thấy động tĩnh gì nhỉ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,711
171,813
Latest member
nhatkihkilx123
Back