Paypal của em bị thế này là sao các bác ?

nhoccoi204

Junior
Reactions
11
MR
0.001
Em bị như thế này các bác ạ :

Provide information about account activity
We need more information about this transaction or set of transactions. Please complete all fields on this page.
Provide additional information on PayPal account activity between the dates
From 3/14/2017
To 3/21/2017

Vậy ý của nó là liệt kê các giao dịch hay phải giải trình các giao dịch ? trong những ngày đó thì em nhận có hơn 20$ từ net youtube rồi chuyển cho bác mua. chả hiểu nó bắt làm gì ? mà viết tiếng việt được không các bác ? bác nào gặp rồi cho em lời khuyên ạ

We need more information about this transaction or set of transactions. Please complete all fields on this page.
From 3/14/2017
To 3/21/2017

Vậy ý của nó là liệt kê các giao dịch hay phải giải trình các giao dịch ? trong những ngày đó thì em nhận có hơn 20$ từ net youtube rồi chuyển cho bác mua. chả hiểu nó bắt làm gì ? mà viết tiếng việt được không các bác ? bác nào gặp rồi cho em lời khuyên ạ

- Họ hởi trong thời gian đó b có các giao dịch gì , mô tả cho họ biết .
- Tất nhiên là 100% phải tiếng anh .

From 3/14/2017
To 3/21/2017

Đại khái thế này
Nhà bạn ở trong khu phố VH, bạn là công chức nhà nước, 1 vợ bỗng 2016 có 3 con
Chính quyền cảm thấy bất thường, yêu cầu bạn giải trình từ đầu đến cuối năm 2016 bạn làm cách nào mà 1 vợ, nách 3 đứa. Bạn phải giải trình cả một quá trình để làm sao để chính quyền hiểu đc bạn ko vi phạm policy HN&GĐ + KHHGĐ
Ngược lại bạn giải trình lộ 1 trong hoặc cả 2 bạn sẽ bị kỷ luật

- Họ hởi trong thời gian đó b có các giao dịch gì , mô tả cho họ biết .
- Tất nhiên là 100% phải tiếng anh .
Cám ơn bác, mình đã giải trình được cái đó. mà nó lại vẫn chưa tha mới chán chứ. paypal vớ vẩn thật. lại bắt thêm check mail giải trình và tài liệu gì nữa khổ thật.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
hangtran16

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back