[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Chào bạn GhinLop . Cho mình hỏi là vì lý do công việc nên mình đăng nhập tài khoản paidverts ở nhà riêng và công ty thì như vậy có sao không. Ban ngày thì mình đăng nhập ở công ty xong tối về mình đăng nhập ở nhà.

Chào bạn GhinLop . Cho mình hỏi là vì lý do công việc nên mình đăng nhập tài khoản paidverts ở nhà riêng và công ty thì như vậy có sao không. Ban ngày thì mình đăng nhập ở công ty xong tối về mình đăng nhập ở nhà.
Ko sao bạn nhé :) Mình rất ít vào forum mấy hôm này. Nếu có thắc mắc thì bạn nên vào 2 site ở dưới chữ ký của mình để được giải quyết lẹ hơn :D

Paidvert quyết định thay đổi Domain: Http://vnpv.tk -> Http://thuvienkiemtien.info

Do không muốn bị bó hẹp ở mỗi vấn đề kiếm tiền từ Paidverts hoặc Mytrafficvalue. Nên Paidvert FAQ đã thay đổi lại cấu trúc chuyên mục hỏi đáp thành nhiều vấn đề với nhiều loại hình kiếm tiền. Thông qua Paidvert các bạn có thể làm được các vấn đề sau:
1) Tìm hiểu thêm nhiều loại chương trình mới
2) Nhanh chóng được hỏi và nhận được giải đáp về các vấn đề do chính cộng đồng cùng tham khảo.
3) Quảng cáo các loại chương trình mới bạn vừa kiếm được thông qua hệ thống Blog sắp tới.
4) Trao dòi kỷ năng giao tiếp và hỗ trợ đội nhóm kiếm tiền.
5) Thông qua danh hiệu ở site các bạn sẽ tạo nên sự uy tín cho riêng mình về lĩnh vực nào đó.

Mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình từ các bạn!

Paidvert quyết định thay đổi Domain: Http://vnpv.tk -> Http://thuvienkiemtien.info

Do không muốn bị bó hẹp ở mỗi vấn đề kiếm tiền từ Paidverts hoặc Mytrafficvalue. Nên Paidvert FAQ đã thay đổi lại cấu trúc chuyên mục hỏi đáp thành nhiều vấn đề với nhiều loại hình kiếm tiền. Thông qua Paidvert các bạn có thể làm được các vấn đề sau:
1) Tìm hiểu thêm nhiều loại chương trình mới
2) Nhanh chóng được hỏi và nhận được giải đáp về các vấn đề do chính cộng đồng cùng tham khảo.
3) Quảng cáo các loại chương trình mới bạn vừa kiếm được thông qua hệ thống Blog sắp tới.
4) Trao dòi kỷ năng giao tiếp và hỗ trợ đội nhóm kiếm tiền.
5) Thông qua danh hiệu ở site các bạn sẽ tạo nên sự uy tín cho riêng mình về lĩnh vực nào đó.

Mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình từ các bạn!
Tức là mình tự lập site con thông qua paidverts à bạn?
Mà hôm nay ads ra lúc nào vậy, đợi từ chiều giờ chưa thấy đâu cả :(

Tức là mình tự lập site con thông qua paidverts à bạn?
Mà hôm nay ads ra lúc nào vậy, đợi từ chiều giờ chưa thấy đâu cả :(

Ko bạn à _ _! Site mình chỉ là dạng hỏi đáp, sau này thêm tính năng Blog riêng cho mỗi thành viên đăng ký tham gia site (Tức là mỗi người 1 blog riêng, nhưng chung các chuyên mục, bài viết khi đăng lên sẽ được cập nhật lên site chính nên mọi người dễ nhận biết)

admin nói hôm nay ads ra trễ, nhưng nếu ko ra thì cũng không lạ :\

Thế này là thế nào nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,726
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom