Offline Hà Nội Anh Em Báo Danh !

híc thằng cha này dê xồm quá !
thứ nhất : - không bít pác có đủ tiền pao tất cả các mem đi off ra đó không ? ( Đóng 100 - 200k e rằng đã là khó với anh em sinh viên rồi )
thứ hai : - Pác có biết giá cả của cả 2 dịch vụ đó không khi đã ra đến Nguyễn Khang ( Mình chắc không rẻ đâu nha )
thứ ba : - Chưa nghĩ ra nếu nghĩ ra sẽ phát loa cho bác qua mà biết :binhsua02:
cùng chí hướng :D nhưng đang kẹt., bạn bao mình nha

Mình thấy a e nói chỗ đó hay nhưng mà chưa đi lên chưa biết, chưa có cơ hội, thấy bảo tầm 2tr là gọi được e múa cột thoát i rồi còn rủ đi chỗ khác ko tính nhé. Hô hào vài a e cùng chung chí hướng là được thôi mà. sao phải xoắn cùng lắm thì một phút thăng hoa mì tôm cả tháng thôi mà ! :binhsua02:

Mình thấy a e nói chỗ đó hay nhưng mà chưa đi lên chưa biết, chưa có cơ hội, thấy bảo tầm 2tr là gọi được e múa cột thoát i rồi còn rủ đi chỗ khác ko tính nhé. Hô hào vài a e cùng chung chí hướng là được thôi mà. sao phải xoắn cùng lắm thì một phút thăng hoa mì tôm cả tháng thôi mà ! :binhsua02:

Nghe nói có thuốc chữa HIV rồi :m131:

Mua mì tôm trước đi đã chờ rút tiền từ mấy trang invest chắc cũng đủ dẫn 1 em đi overnight đấy ( 2 triệu từ A-> Z hả ) ! híc mà ông biết rõ địa chỉ không đấy ?:binhsua76:

---------- Post added at 01:44 AM ---------- Previous post was at 01:41 AM ----------

OFF toàn miền Bắc mà toàn member HN :binhsua79:

Pác lee ở đâu za^y. ? Hà Nội đông dân thèm tiền à quên đông dân máu làm giàu mà :binhsua06:

úp cho ngày mới vụ này dễ bể quá trời chẳng thấy ai đứng ra thống nhất cả híc híc :binhsua76: Ông nào kêu chịu trách nhiệm hiện hình đi :binhsua06:

có đc mang theo đuôi không các bác? mà em chỉ thích off với bác nào thích bet thôi :binhsua90:

Thế thì phải gặp linhdv (vua cờ bạc trên 4rum có số má đoàng hoàng đấy ! ) Đuôi thì đủ sức mang bao nhiêu thì mang bấy nhiêu ai cấm :binhsua78:

Amen ! Úp cho ngày mới kiểu này lại OFF tập 2 của phim NGUYỂN Y VÂN rồi hic hic :binhsua04:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,890
171,935
Latest member
b52clubday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back