Offline các bác ở hn , đà nẵng

ductung02

Newbie
Reactions
2
MR
0.001
Chào các bạn mình có dịp ghé ngang Hà Nội trong chuyến đi thăm người bà con nhưng vì cũng là thành viên tham gia trong diễn đàn MMO nên mình cũng muốn offline với các bạn để có cơ hội được giao lưu và gặp gỡ . Chủ đề chính có thể là về gõ Capt , marketing online , hoặc sinh viên ra trường rồi thì nên làm những gì nữa . Vì mình cũng là sinh viên mới ra trường khoảng hơn 2 năm rưỡi mà chắc có lẽ gọi là cựu sinh viên cũng được nhưng ra trường thì cũng không làm đúng với nghề đã đào tạo mà đành chọn lĩnh vực quản trị nhà hàng và du lịch để làm con đường tương lai (dù sao thì lần này cũng có vẻ thích nghi hơn ) . Mọi người có thể thảo luận với mình chủ đề này hoặc đến phiếm luận vui cũng được . Mình định ghé ngang HN và Đà Nẵng ko biết các bác có muốn tham dự không ? Nếu muốn tham dự thì vui lòng nhắn tin vào số đt của mình : 01204.092518 -- nôi dung = offline mmo , la minh hiểu , hiện mình đang ở gần khu bến xe Giáp Bát , địa điểm sẽ chọn khi các bạn nhắn tin cho mình để tiện đường đến cho các bạn nhất . Có thể là cafe gì đó cho đơn giản và buôi chiều tối gần luôn bến xe Giáp Bát có cái hồ nước gì đó cũng được . Còn ở Đà Nẵng thì tạm thời mình chưa sắp xếp ngay nếu các bác ở Đà Nẵng chiếu cố thì mình xin phép post địa điểm sau . Thanks mọi người đã quan tâm . Vì tạm thời mình chỉ nghĩ ra được thế này nên có gì mọi người có thể nhắn tin cho mình nhé .

Thanks bác nhé !

Có gì bác nói vậy thì chừng ngày 13-11-2012 này em sắp xếp mời bác ghé thăm ha , có 1 -2 đứa bạn nữa đang làm ở IBuy Long Biên nên em rủ chúng nó cùng đến nhé ! Mọi thông tin em sẽ cập nhật cho bác . Hi vọng là bác ghé đến với tinh thần của anh em MMO . Hẹn gặp lại bác sau .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom