Ask offer làm tay hay chạy auto lợi hơn

thuê mem tốt nhất :)
ai nói thuê mem tốt thế , mình thấy auto vẫn là tốt nhất , thuê mem net lỡ có vấn đề gì có phài scam ko :)

mọi người ơi.mạng gói 165k vnpt hay 3g của mobile có chiến đc k?
ý m là có chậm quá không ae?

Quốc bờ rồ chỉ cách auto với c :)
auto tự chế thôi cậu à , mình thường thấy ai ko biết lập trình dùng jbit với nhưng tool có sẵn nha

2 năm tự tham gia mmo chật vật tháng được vài triệu có tháng ko được xu nào. lúc bận thì bận thì bận tối mặt tối mũi lúc chơi thì chơi dài.auto thì tự chế các tools thì phải mua. auto làm trâu bò hơn người chuẩn hơn nhiều. mình tự chế nên làm theo đúng yêu cầu của offer reg nick chơi tùm lum.mmo thật là vất vả ...

2 năm tự tham gia mmo chật vật tháng được vài triệu có tháng ko được xu nào. lúc bận thì bận thì bận tối mặt tối mũi lúc chơi thì chơi dài.auto thì tự chế các tools thì phải mua. auto làm trâu bò hơn người chuẩn hơn nhiều. mình tự chế nên làm theo đúng yêu cầu của offer reg nick chơi tùm lum.mmo thật là vất vả ...
biết đến mmo từ tháng 12 năm 2014. năm 2015 để ra được hơn 500 tr

không biết ae dùng server gì để chạy vậy . Dùng vps phải ko ta. Nhưng mà dùng vps lag quá chạy khó. Nhân đây có ai code pro khoản này ko

vậy mấy cao thủ auto 1 tỉ / tháng là có thật rồi, thu nhập gấp 10 lần mình cày = tay + cả chất xám ngày đêm, vkl thật
gấp 10 lần cậu thì 1 tháng cậu 100tr còn gì cũng cao thủ thế chỉ giáo với:D

auto tự chế thôi cậu à , mình thường thấy ai ko biết lập trình dùng jbit với nhưng tool có sẵn nha
cậu dựng được máy chạy auto chưa hay đi thuê server rồi.
mình dựng thử một con core i5 2400- 16gb ram-120gb ssd rồi mà chạy ko ổn. Chia 4 máy ảo chạy bluestack mà giật tung đít, chạy cực chậm. 4 máy ảo làm còn thua 1 máy thật

Vào xem toàn thấy tiền với tiền, tiền ngập tràn topic:D

Auto rồi thì mem lấy gì sống? Giúp người khác thì cũng là giúp mình :D

cậu dựng được máy chạy auto chưa hay đi thuê server rồi.
mình dựng thử một con core i5 2400- 16gb ram-120gb ssd rồi mà chạy ko ổn. Chia 4 máy ảo chạy bluestack mà giật tung đít, chạy cực chậm. 4 máy ảo làm còn thua 1 máy thật

chọn ram 4g 1 máy nha cậu mà xem ram nó lên bao nhiêu và cpu lên bao nhiêu

mình chọn hẳn ram 4gb cho máy ảo rồi, xem trong máy ảo thì ram chưa bao giờ sử dụng đến 1.7GB, lúc chạy blue stack thì cpu lên tầm 70%

vậy tại sao lại là được nhĩ vô lý , CPU và Ram ko chiếm hết thì ko có lý do gì lag cả , gởi teamview mình xem cho

vô đây toàn gặp bão tố, lốc xoáy chắc thôi bay luôn cái mmo4me quá

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,406
Latest member
69vnfashion
Back
Top Bottom