Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

giờ lại trở mặt rồi. ng ra đã nói là đưa acc cho mà add. xem lại đi. Tôi k biết làm. Ông kêu no easy và tôi giao acc cho ông làm hộ. Ông giao bank cho tôi. ông cứ âm thầm để trong VPS. ko nói vs tôi 1 câu là để trong đó là sao??

Càng nói càng ngu, đi bán thẻ PO mà kêu ko biết làm. Vãi cả ra

Chốt lại bank ông cầm rồi, info ông có rồi, việc acc của ông ko add được là do ông, ko do tôi, tôi cho bao nhiêu người thuê bank có bị như ông đâu

Tiền tôi cũng refund rồi

Tự do ông nói acc của ông cho add bank, tôi mới reg, giờ ông lại ăn nói ngược ngạo. Tôi ko refund nữa, trả tôi 200k tiền bank. Mau

Upvote 0

Chốt lại bank ông cầm rồi, info ông có rồi, việc acc của ông ko add được là do ông, ko do tôi, tôi cho bao nhiêu người thuê bank có bị như ông đâu

Tiền tôi cũng refund rồi

Tự do ông nói acc của ông cho add bank, tôi mới reg, giờ ông lại ăn nói ngược ngạo. Tôi ko refund nữa, trả tôi 200k tiền bank. Mau

Thế nào mà ông cứ nghĩ bán cái thẻ PO nó là 1 cái gì cao sang lắm à? Cãi cùn vãi ra.. Đuối lý rồi giờ quay sang cùn Phỏng? Ông xem ông nói có đc ai ủng hộ thôi. hay nói câu nào là ng ta vào ng ta phản đối câu đó

Upvote 0

Tiền tôi cũng refund rồi

Nhà ông mở dịch vụ mà còn ko biết làm đến cả ko biết support paypal
Tôi bán cái thẻ PO vớ vẩn, hay block này nọ ( như THớt nói) thỳ làm sao nổi?

Upvote 0
Thế nào mà ông cứ nghĩ bán cái thẻ PO nó là 1 cái gì cao sang lắm à? Cãi cùn vãi ra.. Đuối lý rồi giờ quay sang cùn Phỏng? Ông xem ông nói có đc ai ủng hộ thôi. hay nói câu nào là ng ta vào ng ta phản đối câu đó

Ê , cậu nói acc PP của cậu cho add bank, cậu đi thuê bank, bank mình đã giao rồi, lỗi ko add được là do acc của cậu chứ ko phải do bank của mình. Cậu đang nợ tớ 200k tiền bank đấy

Upvote 0
thôi đầu năm a-e bình tỉnh nà :D

Tớ chỉ là muốn trả lại sự SẠCH SẼ cho THỚT.... hóng mãi mà admin ko vào... THỚT đang bị đuối lý nên chuyển sang chiêu Chí Phèo

Upvote 0
Ê , cậu nói acc PP của cậu cho add bank, cậu đi thuê bank, bank mình đã giao rồi, lỗi ko add được là do acc của cậu chứ ko phải do bank của mình. Cậu đang nợ tớ 200k tiền bank đấy

:)) thật là bi hài.... cứ xem logchat đi. THỚT nói k làm đc tự refun tôi ko ef, ko đòi THỚT ko biết chữ do chính THỚT viết lên à?

Upvote 0
Phải làm cho ra Ngô ra Khoai. Cho ADMIN vs MOD vào phân giải để trả lại sạch sẽ cho THỚT

Upvote 0
Đã nói cãi làm quái gì, @newk45 đánh vào vấn đề mấu chốt nè, thớt lấy 10 usd cậu kiếm info reg bank, giờ xin cái info bank thớt reg xem đúng với info pp cậu ko, ngày giờ thì bank nó send về email nên cậu khỏi sợ giờ thớt mới reg, cậu bỏ tiền cậu có quyền biết, cãi cố nhau làm gì.
p/s: cãi nhau lan man làm gì. Thấy thớt phớt lờ ý kiến của mình thì cậu @newk45 phải hiểu chứ, hiểu là cậu thớt ko có khả năng đưa cái info bank ra xem trùng với info pp hay ko

Upvote 0
:)) thật là bi hài.... cứ xem logchat đi. THỚT nói k làm đc tự refun tôi ko ef, ko đòi THỚT ko biết chữ do chính THỚT viết lên à?

Upvote 0

Cãi cùn vô đối,,,, ông ko chém gió là xử lý đc thỳ có đưa thêm tiền tôi cũng chả giao cho cái thằng chém gió như ông. Tôi đã nói là ko biết làm bảo ông làm. giờ đuối lý rồi thỳ chí phèo ra à?

Upvote 0
Đã nói cãi làm quái gì, @newk45 đánh vào vấn đề mấu chốt nè, thớt lấy 10 usd cậu kiếm info reg bank, giờ xin cái info bank thớt reg xem đúng với info pp cậu ko, ngày giờ thì bank nó send về email nên cậu khỏi sợ giờ thớt mới reg, cậu bỏ tiền cậu có quyền biết, cãi cố nhau làm gì.
p/s: cãi nhau lan man làm gì. Thấy thớt phớt lờ ý kiến của mình thì cậu @newk45 phải hiểu chứ, hiểu là cậu thớt ko có khả năng đưa cái info bank ra xem trùng với info pp hay ko

Ông gửi lại tôi cái bank tôi vào coi cái

Upvote 0
4rum mmo mà thấy toàn người nóng tính nhỉ, topic nào cũng cãi nhau, chửi nhau chí chóe.
nếu ngay từ ban đầu mỗi người chịu nhường nhịn, nói chuyện nhẹ nhàng với nhau 1 chút thì đâu có gì.
có những topic thấy chuyện nó bé xíu cuối cùng xé ra to đùng, chung qui cũng do cách hành xử của mấy bạn :oops:

Upvote 0
Mình thấy topic này 2 bên cãi nhau vẫn còn lịch sự chán đấy @NIS Đầu năm cũng mong 2 bạn có cách giải quyết, cùng nhau làm ăn, cùng nhau phát tài....
Cũng không muốn 2 bạn cãi nhau như thế này đâu. Thật sự đấy

Upvote 0
hài nhất khúc mail cho pp mà k biết nó auto-reply :D
người ta làm dv ngại nhất là kiện tụng, còn đây thích tỏa sáng :oops:

p.s: từng nói bóng nói gió bên topic của thớt :D cuối cùng đâu sai :D vụ này bé thôi :rolleyes:

Upvote 0
Mình thấy topic này 2 bên cãi nhau vẫn còn lịch sự chán đấy @NIS Đầu năm cũng mong 2 bạn có cách giải quyết, cùng nhau làm ăn, cùng nhau phát tài....
Cũng không muốn 2 bạn cãi nhau như thế này đâu. Thật sự đấy
Trong đây nhìu người giả bộ lịch sự thôi chứ thằng thớt vừa gì chữi ngta chó này chó nọ ngoài chat kia kìa . Cơ mà có mẹ 10$ mà cứ thích tự ném shit vào mặt mình chi cho khổ :))) . Cãi chày cãi cối .:rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Với ai thì không biết nhưng với thớt thì mình biết khả năng của thớt, thớt chẳng phải là người đi chém làm gì, những ai từng làm việc với thớt thì cũng sẽ biết về dịch vụ của thớt, Nhanh nhẹn, an toàn, tiện dụng, tiền nong sòng phẳng đó là lý do mình làm với thớt đã mấy năm nay.
Thớt chẳng vì mấy đồng bạc lẻ mà làm ảnh hưởng tới dịch vụ của mình. Thớt đã giao bank cho cậu @newk45 là hết trách nhiệm rồi, còn newk45 làm được hay không được đâu phải lỗi của thớt nhỉ.

Upvote 0
Bank đó cậu

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,266
172,303
Latest member
nguyenbaohung241

Most viewed of week