• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nick bigo có trong danh sách được làm tháng 3/2017 - Giá 10 triệu

Status
Not open for further replies.

tungtran9x

Hero
Reactions
250
MR
0.022
Chào mn.
Mình cần bán một nick BIGO của mình.
Một số thông tin của acc:
1. Sẵn có 50400 đậu ( tương đương 240$ )
2. Đã live đủ số giờ và số ngày của tháng 2 ( nhưng không đủ ACU )
3. Đã trong danh sách làm tiếp tháng 3
Khi các bạn mua nick của mình thì mình có thể hỗ trợ các bạn tùy theo 2 trường hợp sau:
- TH1: Khi các bạn muốn làm hợp đồng tiếp, mình sẽ hỗ trợ các bạn làm hợp đồng. Và các bạn chỉ cần tăng ACU, và số lượng Fan để nhập lương trong các tháng tiếp. và trong trường hợp các bạn còn đc làm tiếp trong các tháng sau nữa thì mình cũng giúp các bạn làm tiếp hợp đồng với chi phí 1 triệu 1 lần. ( vì hợp đồng là 3 tháng nên nó không hề cao với những bạn có khả năng làm lâu dài )
- TH2: KHi các bạn không làm hợp đồng và muốn làm free tháng 3. Mình nghĩ với trường hợp này nó chỉ phù hợp cho các bạn không có trong danh sách làm tiếp và có thời gian làm, vì nó tính theo giờ live, live càng lâu càng được nhiều tiền cho đến khi hết hợp đồng và hợp đồng của mình đến tận ngày 30 nên khoảng thời gian đó là đủ dài cho các bạn làm. Và mình có thể hỗ trợ giúp các bạn live 1-2 tiếng vào buổi đêm ( từ 12h-2h sáng ) - nếu bạn không thích thì thôi.

về phần giá trị của acc, thì trong tháng 3 bạn nếu live đc 60 giờ và 20 ngày thì có đc khoảng 4 triệu 5 nhé.
còn nếu kí hợp đồng thì nếu đạt đc chỉ tiêu thì có nhiều tiền hơn nữa.

GIÁ : 10 triệu ( trong đó số đậu mình làm được trong tháng 1 và tháng 2 9tr5-10tr )

Trung gian:cuipap

Đây là ảnh của acc ạ

Đây là link của bài tuyển đợt đầu và h đã ngưng tuyển
https://mmo4me.com/threads/tuyen-500-ae-luong-4-800-000-2h-day-cv-live-stream-game.324398/

Cảm ơn các bạn đã đọc.

Last edited:
Ủa danh sách được làm tháng 3 xem ở đâu vậy cậu?
cậu hỏi người quản lý cậu cậu xem nhé.
Trong group của BIGO, bạn đình đình ( người quản lý cao nhất của đợt tuyển này tại việt nam ) đã đăng lên nhé.
hơi dài nên mình ngại post
còn lương thì nếu đủ ACU thì đc tăng hơn đợt trước.
và có chia chi tiết cấp còn cần cả hợp đồng mới.

tổng số tiền còn 240$ hả cậu? sao chưa rút? Bớt thì mình còn hốt đc, còn 240$ mà 10tr đắt quá...

tổng số tiền còn 240$ hả cậu? sao chưa rút? Bớt thì mình còn hốt đc, còn 240$ mà 10tr đắt quá...
mình ms đặt lệnh rút. nhưng không biết tiền cóveef được không
nên không dám bán
Tại đợi lâu có không có ai mua
^^

mình ms đặt lệnh rút. nhưng không biết tiền cóveef được không
nên không dám bán
Tại đợi lâu có không có ai mua
^^
Cậu cứ rút đi, rút đc rồi bán rẻ lại mình tk, mình cần tk để cày game thôi :D. Chứ k cần $ trong đó, cậu bỏ game à ?

Cậu cứ rút đi, rút đc rồi bán rẻ lại mình tk, mình cần tk để cày game thôi :D. Chứ k cần $ trong đó, cậu bỏ game à ?
rút về tháng này nó còn tháng sau và sau nữa kia ^^
tại đầu tháng mình cần tiền tiêu nên ms bán
mắc dù bây h vẫn móm

rút về tháng này nó còn tháng sau và sau nữa kia ^^
tại đầu tháng mình cần tiền tiêu nên ms bán
mắc dù bây h vẫn móm

hay là vầy, cậu đã rút và đang chờ tiền về đúng không? Giờ acc không cậu bán rẻ là bn ? Thì mình đưa trung gian giữ $, rồi cậu đưa acc mình bắt đầu dùng, xem như acc ko bị mất online ngày nào cả... Khi nào $ cậu về mình sẽ báo trung gian đưa $ cậu, ok chứ ?

Last edited:
hay là vầy, cậu đã rút và đang chờ tiền về đúng không? Giờ acc không cậu bán rẻ là bn ? Thì mình đưa trung gian giữ $, rồi cậu đưa acc mình bắt đầu dùng, xem như acc ko bị mất online ngày nào cả... Khi nào $ cậu về mình sẽ báo trung gian đưa $ cậu, ok chứ ?
thôi cậu. :D
đến khi tiền về thì mìnhcungx lo xong rồi.
cảm ơn cậu nhé.
@truongtn7187 mod close hộ mình vs

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week