[Nhờ vả]Verify Facebook bằng điện thoại

yongie

Senior
Reactions
183
MR
0.056
Tự nhiên hôm nay bị khóa nick facebook xong nó đòi verify phone mà dùng số phone của mình để xác nhận mà mãi code nó không về gì cả, xem các cách trên mạng thì toàn thấy bảo sim viettel vina giờ ko veri đc nữa. Không biết phải làm sao :(

Bạn nào giúp mình veri với :(

vettel vấn veri được. phí 1k nhá cậu. tớ mới unlock mấy cáy fake đây. cú pháp gì gửi 9924 nhỉ? cậu search google coi ra không nhé.

có rồi đây. fb gửi 9224. nhận được mã thì veri, nếu lần đầu không veri được thì nhấp vào chỗ gửi lại trên face book để nó gửi lại tin nhắn. sau khi veri thì huy fb gửi 9224 không thì ngày nào cũng mất 1k nhá. lưu ý: viettel :D

có rồi đây. fb gửi 9224. nhận được mã thì veri, nếu lần đầu không veri được thì nhấp vào chỗ gửi lại trên face book để nó gửi lại tin nhắn. sau khi veri thì huy fb gửi 9224 không thì ngày nào cũng mất 1k nhá. lưu ý: viettel :D
éc, nhắn tin vậy là update stt đó bác

Huy gửi 9224 nhé

mình là mình chơi clone éo quan tâm ver face làm gì cả :)

có gì đâu, đối với viettel, đăng ký sms facebook của vt bằng cách soạn F1 gửi 9223, phí 1k, sau đó sẽ nhận được code của facebook, nhận xong thì hủy bằng cách soạn HUY gửi 9223. hôm bữa mới bị lock acc nên cũng có tìm hiểu

kaka. vậy mà hôm trước mình nhắn fb gửi 9224 nó vẫn send code về. phát một được luôn :p. còn cái vụ hủy đúng là mình quên nên làm lụi, sr nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,879
171,924
Latest member
Vinzhost
Back
Top Bottom