Nhờ mọi người tư vấn âm thanh hát karaoke

ROXT100

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
mình tính mua loa với âm ly về hát karaoke ở nha lúc lai rai mà ko biết mua cái nào mọi người tư vấn hộ, giá cả vừa phải thôi nha, thấy loa kẹo kéo hát khá ổn mà sao thấy nó tùm lum loại hết ko biết sao với sao luôn :(

lên chỗ điện máy hỏi cũng đc bác. hôm nọ mình cũng lên xúc 1 dàn loa + ampli + mic hơn 7tr, hát cũng khá ổn. mà không nhớ loại gì đâu :D loại rẻ nhất cả bộ cũng tầm 2tr mà hát như sh*t ấy, tốt nhất không nên đụng. Giờ cuối năm bọn điện máy khuyến mãi cũng nhiều, nó tư vấn cho cũng đc.

PS: loa kẹo kéo mình thấy thường giá tầm >2tr, mà nó có 1 loa thôi, loa di động nên nó cũng không được ngon bằng loại khác

lên chỗ điện máy hỏi cũng đc bác. hôm nọ mình cũng lên xúc 1 dàn loa + ampli + mic hơn 7tr, hát cũng khá ổn. mà không nhớ loại gì đâu :D loại rẻ nhất cả bộ cũng tầm 2tr mà hát như sh*t ấy, tốt nhất không nên đụng. Giờ cuối năm bọn điện máy khuyến mãi cũng nhiều, nó tư vấn cho cũng đc.

PS: loa kẹo kéo mình thấy thường giá tầm >2tr, mà nó có 1 loa thôi, loa di động nên nó cũng không được ngon bằng loại khác
ở ngoài tiệm nó có cho mình hát thử ko bạn

Uhm. Giá trung thì bạn chịu khó kiếm mấy loại đầu ariang 3600 các loại + amply buston. Loa Bmb. Hát cũng hay , tầm 10tr đổ lại ah.
hôm CN vừa hát bên nhà đứa bạn thấy loa nó cũng bình thường ko biết âm ly gì quên hỏi nó mà hát vẫn hay, hôm bửa có thử loa kẹo kéo hát cũng hay như khi hát ở loa quán karaoke mà loa kẹo kéo hơn cả 10 loại ko biết loại nào với nào luôn
mình mua để hát chơi lúc nhậu thôi nên ko cần loại âm thanh ảo mắc công chúng nó ảo tưởng sức mạnh thì khổ

hôm CN vừa hát bên nhà đứa bạn thấy loa nó cũng bình thường ko biết âm ly gì quên hỏi nó mà hát vẫn hay, hôm bửa có thử loa kẹo kéo hát cũng hay như khi hát ở loa quán karaoke mà loa kẹo kéo hơn cả 10 loại ko biết loại nào với nào luôn
mình mua để hát chơi lúc nhậu thôi nên ko cần loại âm thanh ảo mắc công chúng nó ảo tưởng sức mạnh thì khổ

thế thì bác cứ chơi cái amply và loa paramax,còn nhạc bác cắm vào máy tính luôn.hát online trên youtube ngon vl :D:D:D

như tụi bán hàng có cho mình hát thử ko ta hay là chọn đại rồi về thử sau
hát thử bình thường nha bác, cũng nên hỏi rõ tụi nó trước xem sao, chứ lúc mình mua là hát thử thoải mái xong mới mua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,473
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week