Help Nhờ mọi người giúp verify tài khoản PM

tienmanhvu

Verified
Reactions
115
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Dear các bác
Hiện em có TK PM nhưng không làm thế nào verify được. Nguyên nhân cũng bởi em ở trọ nên chỉ verify được b1, còn bước 2 chẳng tìm đâu ra được giấy tờ gì để gửi cả. toàn ngậm ngùi phí 2% tiếc đứt ruột.
Bác nào có hướng giải quyết thì giúp em với, em xin cảm ơn.

hóng cùng :
cho hỏi là địa chỉ ở Cmt và hóa đơn điện nước có cần phải giống nhau không
-hóa đơn gửi tiền ngân hàng có được ko?

Dear các bác
Hiện em có TK PM nhưng không làm thế nào verify được. Nguyên nhân cũng bởi em ở trọ nên chỉ verify được b1, còn bước 2 chẳng tìm đâu ra được giấy tờ gì để gửi cả. toàn ngậm ngùi phí 2% tiếc đứt ruột.
Bác nào có hướng giải quyết thì giúp em với, em xin cảm ơn.

hóng cùng :
cho hỏi là địa chỉ ở Cmt và hóa đơn điện nước có cần phải giống nhau không
-hóa đơn gửi tiền ngân hàng có được ko?

mình cung cấp 100k/ 1 cái hóa đơn nha 2 bạn, mình bảo hành ver đc 100%, ko dc ko lấy công luôn (ver mấy chục acc cho khách rồi, done 100%)

bn cứ ghi địa chỉ trên PM y chang như hóa đơn là dc, k thì giáy gửi tiền ngân hàng ý, vấn đề là bn có k thôi :))

đã làm nhiều acc và ok hết hóa đơn thì ra thế giói di động mua cái cáp 50k bảo các em ghi tên và địa chỉ cho về up lên

bác cho hỏi địa chỉ ở profile giống với hoá đơn là được,có cần giống chứng minh ko

ở nhỉ thankiu kiu bác,ngân hàng nào cũng được nhỉ
các bác cho em hỏi là ví dụ em làm vài cái PM 1 lúc thì em gửi hình ảnh 1 loạt cho từng accrồi up 1 phát
,hay đợi acc này very xong thì mới gửi hình ảnh để very acc kia

bác cho hỏi địa chỉ ở profile giống với hoá đơn là được,có cần giống chứng minh ko
bảo mấy em đó ghi gì mà chả được cứ làn giống cmt đó trên pm cũng ghi địa chỉ giống cmt cho chắc pp cũng được nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom