Nhờ các bro giải đáp giùm e về việc bị limit do nghi ngờ acc bị hack

nguyenhuudong

Junior
Reactions
162
MR
0.012
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là em có cái paypal phụ . E đăn nhập thanh toán từ 1 site . Sau khi thanh toán xong thì giờ đăng nhập là bị báo phải xác minh người dùng (mà paypal phụ e lập cũng lâu rồi nên e chả nhớ gì ngoài tên và địa chỉ ,sđt thì điền đại @@).
Vậy cho e hỏi là xác minh người dùng đó có mất đi sau 1 thời gian không hay tồn tại mãi mãi ................
(cái này giống login 2 nơi cách xa nhau ở facebook nó bắt xác minh 3 người bạn của bạn vậy á !!!).
Em cảm ơn !

Tình hình là em có cái paypal phụ . E đăn nhập thanh toán từ 1 site . Sau khi thanh toán xong thì giờ đăng nhập là bị báo phải xác minh người dùng (mà paypal phụ e lập cũng lâu rồi nên e chả nhớ gì ngoài tên và địa chỉ ,sđt thì điền đại @@).
Vậy cho e hỏi là xác minh người dùng đó có mất đi sau 1 thời gian không hay tồn tại mãi mãi ................
(cái này giống login 2 nơi cách xa nhau ở facebook nó bắt xác minh 3 người bạn của bạn vậy á !!!).
Em cảm ơn !

Cái này là do bạn lâu không đăng nhập rồi lại đăng nhập khác IP, vùng,....
Không nhớ gì tốt nhất nếu tài khoản chính chủ ( đúng họ tên, ngày tháng năm sinh ) thì chọn cái up Photo ID mà verify lại ý :D

Thân

Paypal phụ . nên hồi xưa điền đại .. Thế là bay gần 100$ rồi. Xui :).

Ném cái id vào là được thôi.Cùng lắm là mất 100k

HÌNH NHƯ CẬU KO THÈM ĐỌC KỸ NỘI DUNG CỦA TÁC GIẢ

"paypal phụ e lập cũng lâu rồi nên e chả nhớ gì ngoài tên và địa chỉ ,sđt thì điền đại @@" <<< ACC CLONE FAKE, ĐIỀN BẬY

CMND:

Nhớ Họ tên, quên tên đệm >>> 1 lỗi
Nhớ địa chỉ >>> OK
Quên ngày tháng năm sinh luôn >>> 1 lỗi lớn nữa

cậu ném ID kiểu gì?
thiếu thông tin thế mà c ném dc ID qua đc thì mình trả cậu 300k luôn nè :D

HÌNH NHƯ CẬU KO THÈM ĐỌC KỸ NỘI DUNG CỦA TÁC GIẢ

"paypal phụ e lập cũng lâu rồi nên e chả nhớ gì ngoài tên và địa chỉ ,sđt thì điền đại @@" <<< ACC CLONE FAKE, ĐIỀN BẬY

CMND:

Nhớ Họ tên, quên tên đệm >>> 1 lỗi
Nhớ địa chỉ >>> OK
Quên ngày tháng năm sinh luôn >>> 1 lỗi lớn nữa

cậu ném ID kiểu gì?
thiếu thông tin thế mà c ném dc ID qua đc thì mình trả cậu 300k luôn nè :D
c thì t lấy 1 củ nhé

Em cảm ơn !

Paypal phụ . nên hồi xưa điền đại .. Thế là bay gần 100$ rồi. Xui :).

đã lấy lại đc ACC PP cho bạn thớt :3

Last edited:
View attachment 61632
Sao vẫn còn báo thế này Bro ơi :eek:

vì do nó nghi ngờ máy cậu là của H@cker nên vẫn bị khóa, còn mình xin bên máy mình nên nó mở khóa cho bên máy mình log đc, vãi tè

#################
sau khi cậu pm yahoo, đã ok giúp cậu log = máy mình with $ về bank cậu hộ hoặc gửi $ tới acc PP khác theo yêu cầu

:D

Nó mới gữi cái mail ! ..................so sad........ :
Hello dang tung,

For the safety and security of the PayPal network, we often review accounts for potential risks. After reviewing your account, we have decided to close it because of security issues.

We are making every effort to minimize any disruption to your business.

If your PayPal account balance is zero, and you have no unresolved buyer complaints or chargebacks, your account will remain limited.

-----------------------------------
Disbursement options

Option 1. If you owe refunds to any of your buyers, you can use the money in your PayPal account to refund them.

To refund your buyers:
1. Log in to your PayPal account.
2. Click "Contact Us" at the bottom of any page.
3. Click "Contact Customer Service."
4. Under "Choose a Topic," select "Sending/Receiving Money."
5. Under "Choose a Subtopic," select "Refund/Cancel a Payment."
6. Click "Continue" and follow the instructions to refund payments.

Option 2. Money in your PayPal account will be held for 180 days. After 180 days, we'll email you information on how to receive your funds.

We regret any inconvenience this may cause.

Thanks,
PayPal

Nó mới gữi cái mail ! ..................so sad........ :
Hello dang tung,

For the safety and security of the PayPal network, we often review accounts for potential risks. After reviewing your account, we have decided to close it because of security issues.

We are making every effort to minimize any disruption to your business.

If your PayPal account balance is zero, and you have no unresolved buyer complaints or chargebacks, your account will remain limited.

Disbursement options

Option 1. If you owe refunds to any of your buyers, you can use the money in your PayPal account to refund them.

To refund your buyers:
1. Log in to your PayPal account.
2. Click "Contact Us" at the bottom of any page.
3. Click "Contact Customer Service."
4. Under "Choose a Topic," select "Sending/Receiving Money."
5. Under "Choose a Subtopic," select "Refund/Cancel a Payment."
6. Click "Continue" and follow the instructions to refund payments.

Option 2. Money in your PayPal account will be held for 180 days. After 180 days, we'll email you information on how to receive your funds.

We regret any inconvenience this may cause.

Thanks,
PayPal

Acc này có 5 mấy $ mà bị nó soi ác dữ, bọn PP dạo này ko làm Ebay nữa nên rảnh quá :3

Thôi để nửa năm nếu lỗi vẫn ko log dc vào nữa mình sẽ giúp login bên máy mình nhé

Thôi dù sao bro cũng cầm info rồi. Mail thì mình vẫn để vậy. Bro lấy mà rút luôn đi. Chứ th gian lâu mà cứ làm phiền bro miết. Nên thôi tặng luôn cho bro :).
Qua tháng cô hồn rồi mà sao đen bạc mà tình cũng chả có ma nào ưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom