Help Nhờ bạn click và site GA của mình có sao không ?

ff8_khang

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
mình đang chơi GA, mình có 2 thằng bạn củng chơi GA, tụi nó nhờ mình click hộ vào banner site GA của nó. 2 thằng kia ko click vào site của mình.

Tóm lại là 2 thằng click vào site của 1 thằng chơi GA, trong khi bản thân 3 thằng cùng chơi GA. vậy cho mình hỏi là acc GA của 3 thằng có bị ban ko

Nếu bạn muốn cheat GA thì SeoSprint thẳng tiến :v lực lượng click tặc cực kì hung hãn và hùng hậu :))

Nếu bạn muốn cheat GA thì SeoSprint thẳng tiến :v lực lượng click tặc cực kì hung hãn và hùng hậu :))
Quan trọng là phải biết cách chơi ........ chứ ko bik thì cũng sớm hay muộn thôi :))

Last edited by a moderator:
ko hiểu lắm, tức là 2 thằng chơi ga click cho thằng còn lại, :3, nếu đúng thì vô tư

ko hiểu lắm, tức là 2 thằng chơi ga click cho thằng còn lại, :3, nếu đúng thì vô tư

nghĩa là 3 thằng cùng chơi GA, nhưng 2 thằng click cho thằng thứ 3. còn 2 acc GA 2 thằng kia thì vẫn chơi kiếm traffic bình thường. vậy acc GA 3 thằng sẽ thế nào.

- mình chơi GA, mình click vào banner của người chơi GA khác nhiều lần thì acc GA mình có bị ban ko

Thay vì ngồi nhờ và mấy thằng nghĩ cách cheat rồi click cho nhau thì nên nghĩ xa hơn, có thể lúc đầu khổ 1 tý kiếm ít 1 tý nhưng sau này sẽ dần dần khá lên:) Nếu cần động lực thì xem acc GA của mình này:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,926
Latest member
nguyenquyt
Back
Top Bottom