Ask Nhận tiền từ net về bank việt nam

phongbuix

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
106
MR
0.010
Insuree Balance
81925|100
Service Details
1||Email Account|https://mmo4me.com/threads/sell-gmail-unver-live-lau-gia-1-5k-vcb-acb-vtb-da.287143/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là e muốn nhận tiền từ net về bank việt nam
ví dụ 1 tháng e nhận 50k$ thì có bị C50 để ý hỏi han các kiểu không ạ
pro nào nhận tiền rồi cho e lời khuyên với ạ
thanks all

thanks all
cho em theo với pro :))

trên 1000$ thì lên ngân hàng giải trình,,, tiền sạch thì êm...
vài k có bị hỏi han gì đâu mà giải trình bác :D c50 ko hỏi thôi chứ bank hỏi làm gì :D

thanks all
Thoải mái bạn nhé, nhà nước không giới hạn nhận ngoại tệ (Càng nhiều càng tốt :D )

làm gì cũng vậy thôi. Nhận tiền nước ngoài nhiều vậy chắc chán là bị rồi. Ngay việc trốn thuế thôi là đã đủ tội hình sự rồi

làm gì cũng vậy thôi. Nhận tiền nước ngoài nhiều vậy chắc chán là bị rồi. Ngay việc trốn thuế thôi là đã đủ tội hình sự rồi
có luật tiền ngoại hối phải đốg thuế à b

Ngu mà cứ thích thể hiện sự nguy hiểm . câm đi thì chả ai nói gì em đâu . Thấy e phát biểu càng ngày càng ngu đấy .
Giải thích với ngân hàng chứ đâu phải với c50.
bank thì pass trong 1 nốt nhạc

Miễn sao ko phải ăn trộm ăn cướp thì cứ nhận thôi bạn, tiền của mình được thanh toán mà, ai hỏi gì trả lời đấy , cùng lắm cung cấp invoice là xong .

có luật tiền ngoại hối phải đốg thuế à b
Đúng là tiền ngoại hối đc chuyển về trong không mất thuế nhưng chỉ trong trường hợp chuyển về cho người thân, gia đình và từ thiện. Tiền của bạn đúng là ngoại hối nhưng là thu nhập cá nhân của bạn. Khi đó bạn sẽ có nhiều rắc rối đấy. Ở vn chẳng có cái gì là cụ thể rõ ràng cả. Ngay cả xài tiền ảo cũng vậy thôi. Xài nhiều là cẩn thận đấy. Không lẽ lúc hỏi lại bảo tao cheat pro nên đc nhiều tiền à :D. Chưa kể làm đầu năm cuối năm site acc die tùm lum. Invoice đâu mà đưa

thanks all

tùy , nhận về 1tk hay nhiều tk , tháng nào cũng nhận hay nhận đột ngột 1 phát .

hỏi thì chẳng hỏi đâu , nhưng mà chắc là có vào danh sách theo dõi đề phòng rửa tiền

Miễn sao ko phải ăn trộm ăn cướp thì cứ nhận thôi bạn, tiền của mình được thanh toán mà, ai hỏi gì trả lời đấy , cùng lắm cung cấp invoice là xong .
nói chung củng lo lo :D

đơn giản ak , bác chuyển 25k vào tài khoản của bác , còn 25k chuyển vào tài khoản của em nè , vừa nhẹ nhàng mà niềm vui lại được nhân đôi , chúc vui vẻ cho ngày làm việc đầu tiên :D

thanks all

C50 không hỏi han gì bác nếu bank không gửi yêu cầu nhờ điều tra. Bank chỉ gửi yêu cầu cho C50 khi có nghi ngờ về nguồn tiền, và nguồn tiền từ Net,Paypal,.. là tiền sạch, tiền bẩn là từ các nguồn Refund, Charge back,...

Còn 50, 100k$ thì chưa lớn :D nhiều hơn thì tớ không biết :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,335
171,387
Latest member
trungtammatgia
Back
Top Bottom