Got Paid Nhận ngay 30 lượt spin miễn phí , rút được tiền ngay

thegioiit

Junior
Reactions
23
MR
0.084
Insuree Balance
0
Xin chào anh em MMO4ME .như hứa Sau worldcup tôi sẽ giới thiệu các bạn cách nhận 30 lượt spin miễn phí và sau khi chơi win được bao nhiêu thì anh em có thể rút được tiền ngay . Mà không phải thằng tiền bonus hay bị yêu cầu gì cả . Ngoài việc account của anh em phải được verified . Thủ tục verified như những site khác đơn giản . Bắt đầu nào :
LÀM THEO THỨ TỰ ĐỂ NHẬN ĐƯỢC NHÉ CÁC BẠN !

Bước 1 : Bạn truy cập tại đây : https://monitorbet.com/30spinfree

Bước 2 : Sau khi vào form hoàn thành đăng ký từ form hiện ra như biên dưới :

Lưu ý : Kiểm tra mục Promo code xem đã đúng mã chưa nếu chưa vui lòng thay đổi thành mã code sau : GJW6JD6GY

Bước 3 : Sau khi hoàn tất đăng ký , bạn check mail để verified account . Sau đó tiến hành get phần thưởng là 30 lượt quay miễn phí :

Bằng cách vào link : Tại đây

Sau khi xuất hiện trang trên bạn nhấn vào Opt in và nhập số điện thoại đăng ký của mình , nhận code nhập code sms bạn sẽ nhận được 30 lượt quay slots miễn phí . Số tiền sau khi chơi sẽ được rút được ngay .

Bạn có thể rút tiền thông qua phương thức Netteller . Với điều kiện bạn phải xác minh tài khoản để tránh gian lận , heat nhiều account .

Bươc 4 : Bạn verified tài khoản tại đây , bằng cách tải lên tài liệu tại đây

Thường với 30 lượt quay miễn phí slots , bạn sẽ win giao động từ 10 - 45 Euro . Sau khi verified có thể rút ngay về neteller . Nếu bạn chưa có tài khoản netteller vui lòng xem tại bài hướng dẫn đăng ký tại khoản netteller .

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền và để lại bình luận thắc mắc nếu có điều chưa hiểu !

quảng cáo site bán tip lộ liễu quá

lại còn to mồm chửi anh em trong topic
https://mmo4me.com/threads/400-cay-len-19-trieu-la-co-that.371753/page-2

leech bài cho anh em ! để ăn euro , quảng cáo với thương mại gì ở đây . đó là trang mình hay truy cập và có cộng tác . chứ mình cũng chả phải admin hay chủ gì cả bạn nhé

Thôi nào. Đã share free cho anh em húp rồi. Ai làm thì làm, không thì thôi. Cần gì sân si nhau thế. Cả bạn chủ thread cũng có thu của ai đồng nào đâu

Last edited:
lên cho anh em chiến

k thấy code về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back